Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn
Bánh mì nguyên cám
Calo và thông tin dinh dưỡng
232
calokcal mỗi 100 g
Đạm11 g
Carb40 g
Chất béo1,8 g
Thông tin dinh dưỡng
Mỗi 100 g% GTHT- Calo 232 kcal —
- Chất đạm 11 g 21%
- Carbohydrate 40 g 15%
- Chất béo 1,8 g 2%
- Chất xơ 5,6 g 20%
Calo theo khẩu phần
| Khẩu phần | Khối lượng | Calo | Đạm | Carb | Chất béo |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 232 | 11 g | 40 g | 1,8 g |
| 50 g | 50 g | 116 | 5,4 g | 20 g | 0,9 g |
| 150 g | 150 g | 348 | 16 g | 61 g | 2,7 g |
| 200 g | 200 g | 464 | 21 g | 81 g | 3,6 g |
| 250 g | 250 g | 580 | 27 g | 101 g | 4,5 g |
Thực phẩm tương tự
- Bánh mì nguyên cám lúa mì và lúa mạch đen234 kcal / 100 g
- Bánh mì nguyên cám lúa mì lên men tự nhiên235 kcal / 100 g
- Bánh mì nguyên cám với hạt có dầu229 kcal / 100 g
- Bánh mì nguyên cám vân hổnguyên cám238 kcal / 100 g
- Bánh mì nguyên cám lúa mì mịnnguyên cám, mịn233 kcal / 100 g
- Bánh mì lúa mì nguyên cám180 kcal / 100 g
- Bánh mì lức nguyên cámlàm tại nhà, (2/3 bột mì nguyên cám), nướng giòn305 kcal / 100 g
- Lúa mì nguyên cám322 kcal / 100 g
- Bột mì nguyên cám320 kcal / 100 g
- Lúa mì nguyên hạtđược nấu sơ, sống359 kcal / 100 g
Câu hỏi về Bánh mì nguyên cám
100 g Bánh mì nguyên cám có bao nhiêu calo?
100 g Bánh mì nguyên cám có 232 kcal, gồm 11 g đạm, 40 g carbohydrate và 1,8 g chất béo.
50 g Bánh mì nguyên cám có bao nhiêu calo?
50 g Bánh mì nguyên cám có 116 kcal, gồm 5,4 g đạm, 20 g carbohydrate và 0,9 g chất béo.
150 g Bánh mì nguyên cám có bao nhiêu calo?
150 g Bánh mì nguyên cám có 348 kcal, gồm 16 g đạm, 61 g carbohydrate và 2,7 g chất béo.
200 g Bánh mì nguyên cám có bao nhiêu calo?
200 g Bánh mì nguyên cám có 464 kcal, gồm 21 g đạm, 81 g carbohydrate và 3,6 g chất béo.
250 g Bánh mì nguyên cám có bao nhiêu calo?
250 g Bánh mì nguyên cám có 580 kcal, gồm 27 g đạm, 101 g carbohydrate và 4,5 g chất béo.
Nguồn: tbca BRC0149A · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ