Alamin ang laman ng plato mo
Snow pea
Calories at mga nutrisyon
hilaw
43
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.8 g
Carbs6.2 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 43 kcal —
- Protina 2.8 g 6%
- Carbohydrate 6.2 g 2%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 2.6 g 9%
- Asukal 4 g —
- Sodium 4 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 52.5 µg 6%
- Bitamina C 60 mg 67%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina K 25 µg 21%
- Thiamin (B1) 0.15 mg 13%
- Riboflavin (B2) 0.08 mg 6%
- Niacin (B3) 0.6 mg 4%
- Pantothenic acid (B5) 0.75 mg 15%
- Bitamina B6 0.16 mg 9%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 43 mg 3%
- Iron 2.1 mg 12%
- Magnesium 24 mg 6%
- Phosphorus 53 mg 4%
- Potassium 200 mg 4%
- Zinc 0.27 mg 2%
- Copper 0.08 mg 9%
- Manganese 0.24 mg 10%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 43 | 2.8 g | 6.2 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 22 | 1.4 g | 3.1 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 65 | 4.2 g | 9.3 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 86 | 5.6 g | 12 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 108 | 7 g | 16 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sugar pea raw37 kcal / 100 g
- Usbong ng snow peahilaw22 kcal / 100 g
- Matamis na gisanteshilaw39 kcal / 100 g
- Snap peashilaw42 kcal / 100 g
- Sitsaronakakaing pods, hilaw42 kcal / 100 g
- Sitsarong gisanteshilaw33 kcal / 100 g
- Sugar-snap peashilaw34 kcal / 100 g
- Suger gisanteshilaw32 kcal / 100 g
- Mga gisanteshilaw81 kcal / 100 g
- Edible-podded peasfrozen, unprepared42 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Snow pea
Ilang calories ang nasa 100 g ng Snow pea?
Ang 100 g ng Snow pea ay may 43 kcal, 2.8 g na protina, 6.2 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Snow pea?
Ang 50 g ng Snow pea ay may 22 kcal, 1.4 g na protina, 3.1 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Snow pea?
Ang 150 g ng Snow pea ay may 65 kcal, 4.2 g na protina, 9.3 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Snow pea?
Ang 200 g ng Snow pea ay may 86 kcal, 5.6 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Snow pea?
Ang 250 g ng Snow pea ay may 108 kcal, 7 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: ANSES–Ciqual (France) 20173 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla