Alamin ang laman ng plato mo
Snow pea
Calories at mga nutrisyon
nilaga/niluto sa tubig
31
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.3 g
Carbs3.4 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 31 kcal —
- Protina 2.3 g 5%
- Carbohydrate 3.4 g 1%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 2.8 g 10%
- Asukal 2.3 g —
- Sodium 5 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 41.8 µg 5%
- Bitamina C 20.6 mg 23%
- Bitamina K 3.9 µg 3%
- Thiamin (B1) 0.07 mg 6%
- Niacin (B3) 0.39 mg 2%
- Pantothenic acid (B5) 0.22 mg 4%
- Bitamina B6 0.02 mg 1%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 35 mg 3%
- Iron 0.46 mg 3%
- Magnesium 14 mg 3%
- Phosphorus 40 mg 3%
- Potassium 100 mg 2%
- Zinc 0.28 mg 3%
- Copper 0.08 mg 9%
- Manganese 0.18 mg 8%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 31 | 2.3 g | 3.4 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 15 | 1.1 g | 1.7 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 46 | 3.4 g | 5.1 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 62 | 4.5 g | 6.8 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 77 | 5.6 g | 8.5 g | 0.8 g |
Mga kahawig na pagkain
- Usbong ng snow peahilaw22 kcal / 100 g
- Sugar pea raw37 kcal / 100 g
- Sitsaronakakaing pods, hilaw42 kcal / 100 g
- Matamis na gisanteshilaw39 kcal / 100 g
- Sitsarong gisantespinakuluan33 kcal / 100 g
- Gisantes na may balatniluto, sinala, na may asin40 kcal / 100 g
- Sugar-snap peashilaw34 kcal / 100 g
- Suger gisantespinakuluán sa tubig na walang asin32 kcal / 100 g
- Snap peashilaw42 kcal / 100 g
- Gisantespinakuluan, niluto sa tubig81 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Snow pea
Ilang calories ang nasa 100 g ng Snow pea?
Ang 100 g ng Snow pea ay may 31 kcal, 2.3 g na protina, 3.4 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Snow pea?
Ang 50 g ng Snow pea ay may 15 kcal, 1.1 g na protina, 1.7 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Snow pea?
Ang 150 g ng Snow pea ay may 46 kcal, 3.4 g na protina, 5.1 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Snow pea?
Ang 200 g ng Snow pea ay may 62 kcal, 4.5 g na protina, 6.8 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Snow pea?
Ang 250 g ng Snow pea ay may 77 kcal, 5.6 g na protina, 8.5 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Pinagmulan: ANSES–Ciqual (France) 20216 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla