Alamin ang laman ng plato mo
Kumquat
Calories at mga nutrisyon
laman at balat, walang buto, hilaw
Protina1.9 g
Carbs9.6 g
Taba0.9 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Protina 1.9 g 4%
- Carbohydrate 9.6 g 3%
- Taba 0.9 g 1%
- Saturated fat 0.1 g 1%
- Hibla 6.5 g 23%
- Asukal 9.4 g —
- Sodium 10 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 0 µg 0%
- Bitamina C 43.9 mg 49%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina K 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.04 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.09 mg 7%
- Niacin (B3) 0.43 mg 3%
- Pantothenic acid (B5) 0.21 mg 4%
- Bitamina B6 0.04 mg 2%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 62 mg 5%
- Iron 0.86 mg 5%
- Magnesium 20 mg 5%
- Phosphorus 19 mg 2%
- Potassium 186 mg 4%
- Zinc 0.17 mg 2%
- Copper 0.1 mg 11%
- Manganese 0.14 mg 6%
- Selenium 0 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | – | 1.9 g | 9.6 g | 0.9 g |
| 50 g | 50 g | – | 0.9 g | 4.8 g | 0.4 g |
| 150 g | 150 g | – | 2.8 g | 14 g | 1.3 g |
| 200 g | 200 g | – | 3.8 g | 19 g | 1.7 g |
| 250 g | 250 g | – | 4.7 g | 24 g | 2.2 g |
Mga kahawig na pagkain
- Kahellaman nang walang balat, walang buto, hilaw42 kcal / 100 g
- Loquatlaman at balat, tinanggalan ng buto, hilaw48 kcal / 100 g
- Limonlaman nang walang balat, walang buto, hilaw24 kcal / 100 g
- Kiwilaman lamang, walang balat, may buto, hilaw61 kcal / 100 g
- Clementine o mandarinlamang ang laman nang walang balat, walang buto, hilaw46 kcal / 100 g
- Carambolalaman at balat, hilaw28 kcal / 100 g
- Pipinolaman na walang balat, hilaw11 kcal / 100 g
- Suhalaman na walang balat at buto, hilaw34 kcal / 100 g
- Longanlaman na walang balat, tinanggalan ng buto, hilaw
Pinagmulan: ANSES–Ciqual (France) 13549 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla