Alamin ang laman ng plato mo
Putang asparagus
Calories at mga nutrisyon
pinakuluan sa tubig
17
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.4 g
Carbs1.6 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 17 kcal —
- Protina 1.4 g 3%
- Carbohydrate 1.6 g 1%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 1%
- Hibla 1.3 g 5%
- Asukal 1.2 g —
- Sodium 5 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 1.6 µg 0%
- Bitamina C 5.2 mg 6%
- Thiamin (B1) 0.04 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.02 mg 1%
- Niacin (B3) 0.15 mg 1%
- Pantothenic acid (B5) 0.1 mg 2%
- Bitamina B6 0.03 mg 2%
Mga mineral
- Calcium 15 mg 1%
- Iron 0.26 mg 1%
- Magnesium 7.1 mg 2%
- Phosphorus 29 mg 2%
- Potassium 120 mg 3%
- Zinc 0.3 mg 3%
- Copper 0.09 mg 10%
- Manganese 0.07 mg 3%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 17 | 1.4 g | 1.6 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 9 | 0.7 g | 0.8 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 26 | 2.2 g | 2.4 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 35 | 2.9 g | 3.3 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 43 | 3.6 g | 4.1 g | 0.8 g |
Mga kahawig na pagkain
- Berdeng asparaguspinakuluan, niluto sa tubig25 kcal / 100 g
- Asparagushilaw20 kcal / 100 g
- Puti o lilang asparagusbinalatan, hilaw21 kcal / 100 g
- Puting repolyopinakuluan sa tubig21 kcal / 100 g
- Luntiang asparagusnilaga27 kcal / 100 g
- Puting beanspinakuluan113 kcal / 100 g
- Lunting asparagushilaw22 kcal / 100 g
- Asparagus de-latatinanggalan ng tubig20 kcal / 100 g
- Frozen asparagusniluto, pinakuluan, tinanggalan ng tubig, walang asin18 kcal / 100 g
- Brussels sproutniluto sa tubig44 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Putang asparagus
Ilang calories ang nasa 100 g ng Putang asparagus?
Ang 100 g ng Putang asparagus ay may 17 kcal, 1.4 g na protina, 1.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Putang asparagus?
Ang 50 g ng Putang asparagus ay may 9 kcal, 0.7 g na protina, 0.8 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Putang asparagus?
Ang 150 g ng Putang asparagus ay may 26 kcal, 2.2 g na protina, 2.4 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Putang asparagus?
Ang 200 g ng Putang asparagus ay may 35 kcal, 2.9 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Putang asparagus?
Ang 250 g ng Putang asparagus ay may 43 kcal, 3.6 g na protina, 4.1 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Pinagmulan: ANSES–Ciqual (France) 20277 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla