Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn
Mỡ tuần lộc
Calo và thông tin dinh dưỡng
thịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống
831
calokcal mỗi 100 g
Đạm2,9 g
Carb0 g
Chất béo91 g
Thông tin dinh dưỡng
Mỗi 100 g% GTHT- Calo 831 kcal —
- Chất đạm 2,9 g 6%
- Carbohydrate 0 g 0%
- Chất béo 91 g 117%
- Chất béo bão hòa 27 g 134%
- Chất xơ 0 g 0%
- Đường 0 g —
- Natri 40 mg 2%
- Cholesterol 37 mg 12%
Vitamin & khoáng chất
Mỗi 100 g% GTHTVitamin
- Vitamin A 57,8 µg 6%
- Vitamin C 0 mg 0%
- Vitamin E 0,68 mg 5%
- Thiamin (B1) 0 mg 0%
- Riboflavin (B2) 0 mg 0%
- Niacin (B3) 0 mg 0%
- Axit pantothenic (B5) 0 mg 0%
- Vitamin B6 0 mg 0%
- Folate (B9) 0 µg 0%
- Vitamin B12 0 µg 0%
Khoáng chất
- Canxi 4 mg 0%
- Sắt 3 mg 17%
- Magiê 7 mg 2%
- Phốt pho 50 mg 4%
- Kẽm 0,4 mg 4%
- Mangan 0,02 mg 1%
Calo theo khẩu phần
| Khẩu phần | Khối lượng | Calo | Đạm | Carb | Chất béo |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 831 | 2,9 g | 0 g | 91 g |
| 50 g | 50 g | 416 | 1,5 g | 0 g | 46 g |
| 150 g | 150 g | 1247 | 4,4 g | 0 g | 137 g |
| 200 g | 200 g | 1662 | 5,8 g | 0 g | 182 g |
| 250 g | 250 g | 2078 | 7,3 g | 0 g | 228 g |
Thực phẩm tương tự
- Thịt tuần lộcthịt thú rừng, nấu chín, nướng167 kcal / 100 g
- Gan tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống125 kcal / 100 g
- Dạ dày tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống96 kcal / 100 g
- Tủy xương tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống782 kcal / 100 g
- Lưỡi tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống276 kcal / 100 g
- Tim tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống109 kcal / 100 g
- Não tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống137 kcal / 100 g
- Nội dung dạ dày tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc91 kcal / 100 g
- Phổi tuần lộcthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, sống109 kcal / 100 g
- Tim tuần lộc Bắc Mỹthịt thú rừng, bản địa, tuần lộc, luộc145 kcal / 100 g
Câu hỏi về Mỡ tuần lộc
100 g Mỡ tuần lộc có bao nhiêu calo?
100 g Mỡ tuần lộc có 831 kcal, gồm 2,9 g đạm, 0 g carbohydrate và 91 g chất béo.
50 g Mỡ tuần lộc có bao nhiêu calo?
50 g Mỡ tuần lộc có 416 kcal, gồm 1,5 g đạm, 0 g carbohydrate và 46 g chất béo.
150 g Mỡ tuần lộc có bao nhiêu calo?
150 g Mỡ tuần lộc có 1247 kcal, gồm 4,4 g đạm, 0 g carbohydrate và 137 g chất béo.
200 g Mỡ tuần lộc có bao nhiêu calo?
200 g Mỡ tuần lộc có 1662 kcal, gồm 5,8 g đạm, 0 g carbohydrate và 182 g chất béo.
250 g Mỡ tuần lộc có bao nhiêu calo?
250 g Mỡ tuần lộc có 2078 kcal, gồm 7,3 g đạm, 0 g carbohydrate và 228 g chất béo.
Nguồn: Canadian Nutrient File 5805 · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ