Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn
Burger phô mai
Calo và thông tin dinh dưỡng
từ nhà hàng
259
calokcal mỗi 100 g
Đạm14 g
Carb23 g
Chất béo12 g
Thông tin dinh dưỡng
Mỗi 100 g% GTHT- Calo 259 kcal —
- Chất đạm 14 g 28%
- Carbohydrate 23 g 8%
- Chất béo 12 g 15%
- Chất béo bão hòa 4,8 g 24%
- Chất xơ 1,9 g 7%
- Đường 4,8 g —
Calo theo khẩu phần
| Khẩu phần | Khối lượng | Calo | Đạm | Carb | Chất béo |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 259 | 14 g | 23 g | 12 g |
| 50 g | 50 g | 130 | 7,1 g | 12 g | 5,9 g |
| 150 g | 150 g | 389 | 21 g | 34 g | 18 g |
| 200 g | 200 g | 518 | 28 g | 46 g | 24 g |
| 250 g | 250 g | 648 | 36 g | 57 g | 30 g |
Thực phẩm tương tự
- Burger phô mai mini297 kcal / 100 g
- Burger phô mai képmcdonalds282 kcal / 100 g
- Burger phô mai McDonald's270 kcal / 100 g
- Burger phô mai đôiđôi, từ thức ăn nhanh290 kcal / 100 g
- Bánh mì kẹp phô maitừ cửa hàng đồ ăn nhanh290 kcal / 100 g
- Bánh mì kẹp thịt phô maiđồ ăn nhanh, đơn, miếng thịt bò thông thường, có gia vị270 kcal / 100 g
- Hamburgercó phô mai, mang đi274 kcal / 100 g
- Bơ gơ phô maithức ăn nhanh, bánh mì kẹp và bánh bơ gơ, thông thường, một miếng thịt, có gia vị và rau254 kcal / 100 g
- Pizza phô maicó phô mai, từ nhà hàng328 kcal / 100 g
Câu hỏi về Burger phô mai
100 g Burger phô mai có bao nhiêu calo?
100 g Burger phô mai có 259 kcal, gồm 14 g đạm, 23 g carbohydrate và 12 g chất béo.
50 g Burger phô mai có bao nhiêu calo?
50 g Burger phô mai có 130 kcal, gồm 7,1 g đạm, 12 g carbohydrate và 5,9 g chất béo.
150 g Burger phô mai có bao nhiêu calo?
150 g Burger phô mai có 389 kcal, gồm 21 g đạm, 34 g carbohydrate và 18 g chất béo.
200 g Burger phô mai có bao nhiêu calo?
200 g Burger phô mai có 518 kcal, gồm 28 g đạm, 46 g carbohydrate và 24 g chất béo.
250 g Burger phô mai có bao nhiêu calo?
250 g Burger phô mai có 648 kcal, gồm 36 g đạm, 57 g carbohydrate và 30 g chất béo.
Nguồn: slv 2512 · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ