Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn
Bột lúa mạch đen
Calo và thông tin dinh dưỡng
loại 1370
318
calokcal mỗi 100 g
Đạm8,9 g
Carb59 g
Chất béo1,2 g
Thông tin dinh dưỡng
Mỗi 100 g% GTHT- Calo 318 kcal —
- Chất đạm 8,9 g 18%
- Carbohydrate 59 g 22%
- Chất béo 1,2 g 2%
- Chất béo bão hòa 0,1 g 1%
- Chất xơ 18 g 63%
- Đường 1,8 g —
Calo theo khẩu phần
| Khẩu phần | Khối lượng | Calo | Đạm | Carb | Chất béo |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 318 | 8,9 g | 59 g | 1,2 g |
| 50 g | 50 g | 159 | 4,4 g | 30 g | 0,6 g |
| 150 g | 150 g | 477 | 13 g | 89 g | 1,8 g |
| 200 g | 200 g | 636 | 18 g | 118 g | 2,4 g |
| 250 g | 250 g | 795 | 22 g | 148 g | 3,1 g |
Thực phẩm tương tự
- Bột lúa mạch đen nguyên cám325 kcal / 100 g
- Bột lúa mạch đen đenđen325 kcal / 100 g
- Bột lúa mạch đen vừavừa349 kcal / 100 g
- Cháo bột lúa mạch đen75 kcal / 100 g
- Bột lúa mạch đen sáng367 kcal / 100 g
- Lúa mạch đennguyên hạt, sống332 kcal / 100 g
- Bánh mì lúa mạch đencó thêm ngũ cốc, thương mại247 kcal / 100 g
- Lúa mạch đen xay thôloại 1800312 kcal / 100 g
- Hạt lúa mạch đensống329 kcal / 100 g
- Bột semolina lúa mạch đen323 kcal / 100 g
Câu hỏi về Bột lúa mạch đen
100 g Bột lúa mạch đen có bao nhiêu calo?
100 g Bột lúa mạch đen có 318 kcal, gồm 8,9 g đạm, 59 g carbohydrate và 1,2 g chất béo.
50 g Bột lúa mạch đen có bao nhiêu calo?
50 g Bột lúa mạch đen có 159 kcal, gồm 4,4 g đạm, 30 g carbohydrate và 0,6 g chất béo.
150 g Bột lúa mạch đen có bao nhiêu calo?
150 g Bột lúa mạch đen có 477 kcal, gồm 13 g đạm, 89 g carbohydrate và 1,8 g chất béo.
200 g Bột lúa mạch đen có bao nhiêu calo?
200 g Bột lúa mạch đen có 636 kcal, gồm 18 g đạm, 118 g carbohydrate và 2,4 g chất béo.
250 g Bột lúa mạch đen có bao nhiêu calo?
250 g Bột lúa mạch đen có 795 kcal, gồm 22 g đạm, 148 g carbohydrate và 3,1 g chất béo.
Nguồn: BLS (Germany) C223400 · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ