Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn
ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp
Calo và thông tin dinh dưỡng
ngũ cốc ăn liền
Thông tin dinh dưỡng
Mỗi 100 g% GTHT- Calo 390 kcal —
- Chất đạm 6,6 g 13%
- Carbohydrate 79 g 29%
- Chất béo 5 g 6%
- Chất béo bão hòa 0,9 g 5%
- Chất xơ 4,4 g 16%
- Đường 35 g —
- Natri 596 mg 26%
- Cholesterol 0 mg 0%
Vitamin & khoáng chất
Mỗi 100 g% GTHTVitamin
- Vitamin A 740 µg 82%
- Vitamin C 0 mg 0%
- Vitamin D 3,3 µg 16%
- Vitamin E 0,4 mg 3%
- Vitamin K 1,2 µg 1%
- Thiamin (B1) 1,3 mg 104%
- Riboflavin (B2) 1,4 mg 108%
- Niacin (B3) 16,7 mg 104%
- Vitamin B6 1,7 mg 100%
- Folate (B9) 333 µg 83%
- Vitamin B12 5 µg 208%
- Choline 15,5 mg 3%
Khoáng chất
- Canxi 24 mg 2%
- Sắt 9 mg 50%
- Magiê 72 mg 17%
- Phốt pho 237 mg 19%
- Kali 212 mg 5%
- Kẽm 7,5 mg 68%
- Đồng 0,2 mg 22%
- Selen 19,9 µg 36%
Calo theo khẩu phần
| Khẩu phần | Khối lượng | Calo | Đạm | Carb | Chất béo |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 390 | 6,6 g | 79 g | 5 g |
| 1 khẩu phần | 30 g | 117 | 2 g | 24 g | 1,5 g |
| 2 khẩu phần | 60 g | 234 | 4 g | 47 g | 3 g |
| ½ khẩu phần | 15 g | 59 | 1 g | 12 g | 0,8 g |
| 3 khẩu phần | 90 g | 351 | 5,9 g | 71 g | 4,5 g |
| 4 khẩu phần | 120 g | 468 | 7,9 g | 94 g | 6 g |
| 50 g | 50 g | 195 | 3,3 g | 39 g | 2,5 g |
| 150 g | 150 g | 585 | 9,9 g | 118 g | 7,5 g |
| 200 g | 200 g | 780 | 13 g | 157 g | 10 g |
| 250 g | 250 g | 975 | 17 g | 197 g | 13 g |
Thực phẩm tương tự
Câu hỏi về ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp
100 g ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
100 g ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 390 kcal, gồm 6,6 g đạm, 79 g carbohydrate và 5 g chất béo.
1 khẩu phần (30 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
1 khẩu phần (30 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 117 kcal, gồm 2 g đạm, 24 g carbohydrate và 1,5 g chất béo.
2 khẩu phần (60 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
2 khẩu phần (60 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 234 kcal, gồm 4 g đạm, 47 g carbohydrate và 3 g chất béo.
½ khẩu phần (15 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
½ khẩu phần (15 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 59 kcal, gồm 1 g đạm, 12 g carbohydrate và 0,8 g chất béo.
3 khẩu phần (90 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
3 khẩu phần (90 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 351 kcal, gồm 5,9 g đạm, 71 g carbohydrate và 4,5 g chất béo.
4 khẩu phần (120 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
4 khẩu phần (120 g) ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 468 kcal, gồm 7,9 g đạm, 94 g carbohydrate và 6 g chất béo.
50 g ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
50 g ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 195 kcal, gồm 3,3 g đạm, 39 g carbohydrate và 2,5 g chất béo.
150 g ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có bao nhiêu calo?
150 g ngũ cốc ăn sáng Post Waffle Crisp có 585 kcal, gồm 9,9 g đạm, 118 g carbohydrate và 7,5 g chất béo.
Nguồn: USDA FoodData Central 174628 · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ