Alamin ang laman ng plato mo
Sibuyas
Calories at mga nutrisyon
de-lata, mga solido at likido
19
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.9 g
Carbs2.8 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 19 kcal —
- Protina 0.9 g 2%
- Carbohydrate 2.8 g 1%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.2 g 4%
- Asukal 2.2 g —
- Sodium 371 mg 16%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 0 µg 0%
- Bitamina C 4.3 mg 5%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.07 mg 0%
- Bitamina K 0.2 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.03 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.01 mg 0%
- Niacin (B3) 0.06 mg 0%
- Pantothenic acid (B5) 0.1 mg 2%
- Bitamina B6 0.14 mg 8%
- Folate (B9) 10 µg 3%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 45 mg 3%
- Iron 0.13 mg 1%
- Magnesium 6 mg 1%
- Phosphorus 28 mg 2%
- Potassium 111 mg 2%
- Zinc 0.29 mg 3%
- Copper 0.06 mg 6%
- Manganese 0.1 mg 4%
- Selenium 0.3 µg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 19 | 0.9 g | 2.8 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 10 | 0.4 g | 1.4 g | 0 g |
| 150 g | 150 g | 29 | 1.3 g | 4.2 g | 0.1 g |
| 200 g | 200 g | 38 | 1.7 g | 5.6 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 48 | 2.1 g | 7.1 g | 0.2 g |
Mga kahawig na pagkain
- Pritong sibuyasproduktong handa na575 kcal / 100 g
- Dilaw na sibuyasdilaw, iginisa123 kcal / 100 g
- Puting sibuyashilaw41 kcal / 100 g
- Matamis na sibuyasmatamis, hilaw32 kcal / 100 g
- Pulbos ng sibuyas334 kcal / 100 g
- Karotde latang karaniwang balot, sinalang solido25 kcal / 100 g
- Beetsde-lata, solido at likido30 kcal / 100 g
- Halo-halong gulayde lata, solid at likido36 kcal / 100 g
- Maisnaka-lata
- Canned peas and onionssolid at likido51 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sibuyas
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sibuyas?
Ang 100 g ng Sibuyas ay may 19 kcal, 0.9 g na protina, 2.8 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sibuyas?
Ang 50 g ng Sibuyas ay may 10 kcal, 0.4 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 0 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sibuyas?
Ang 150 g ng Sibuyas ay may 29 kcal, 1.3 g na protina, 4.2 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sibuyas?
Ang 200 g ng Sibuyas ay may 38 kcal, 1.7 g na protina, 5.6 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sibuyas?
Ang 250 g ng Sibuyas ay may 48 kcal, 2.1 g na protina, 7.1 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 2139 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla