Alamin ang laman ng plato mo
Sabaw ng luntiang gulay
Calories at mga nutrisyon
dehydrated at re-constituted
32
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.6 g
Carbs4.8 g
Taba1.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 32 kcal —
- Protina 0.6 g 1%
- Carbohydrate 4.8 g 2%
- Taba 1.1 g 1%
- Saturated fat 0.6 g 3%
- Hibla 0.5 g 2%
- Asukal 0.6 g —
- Sodium 264 mg 11%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 11.4 µg 1%
- Bitamina C 6 mg 7%
- Bitamina K 2.8 µg 2%
- Thiamin (B1) 0.05 mg 4%
- Riboflavin (B2) 0.01 mg 1%
- Niacin (B3) 0.15 mg 1%
- Pantothenic acid (B5) 0.07 mg 1%
- Bitamina B6 0.03 mg 2%
- Folate (B9) 7.6 µg 2%
Mga mineral
- Calcium 12 mg 1%
- Iron 0.11 mg 1%
- Magnesium 3 mg 1%
- Phosphorus 15 mg 1%
- Potassium 50 mg 1%
- Zinc 0.09 mg 1%
- Copper 0.02 mg 2%
- Manganese 0.03 mg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 32 | 0.6 g | 4.8 g | 1.1 g |
| 50 g | 50 g | 16 | 0.3 g | 2.4 g | 0.5 g |
| 150 g | 150 g | 48 | 0.9 g | 7.3 g | 1.6 g |
| 200 g | 200 g | 64 | 1.3 g | 9.7 g | 2.1 g |
| 250 g | 250 g | 80 | 1.6 g | 12 g | 2.6 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sabaw ng sari-saring gulaypinatuyo at binuo muli36 kcal / 100 g
- Sabaw ng butil at gulaydehydrated at ibinalik sa dati48 kcal / 100 g
- Sopas ng gulaykondensado, mababang sodium, inihanda gamit ang kapantay na dami ng tubig33 kcal / 100 g
- Sopas ng kalabasapinatuyo at muling binuo36 kcal / 100 g
- Moroccan soupdehydrated at reconstituted40 kcal / 100 g
- Kremang sabaw ng gulayginawa mula sa instant na pulbos at tubig34 kcal / 100 g
- Cream soup ng berdeng gisantesginawang industriyal, inalisan ng tubig, inihanda30 kcal / 100 g
- Mga gulay para sa sopaslutong31 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sabaw ng luntiang gulay
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sabaw ng luntiang gulay?
Ang 100 g ng Sabaw ng luntiang gulay ay may 32 kcal, 0.6 g na protina, 4.8 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sabaw ng luntiang gulay?
Ang 50 g ng Sabaw ng luntiang gulay ay may 16 kcal, 0.3 g na protina, 2.4 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sabaw ng luntiang gulay?
Ang 150 g ng Sabaw ng luntiang gulay ay may 48 kcal, 0.9 g na protina, 7.3 g na carbohydrate at 1.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sabaw ng luntiang gulay?
Ang 200 g ng Sabaw ng luntiang gulay ay may 64 kcal, 1.3 g na protina, 9.7 g na carbohydrate at 2.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sabaw ng luntiang gulay?
Ang 250 g ng Sabaw ng luntiang gulay ay may 80 kcal, 1.6 g na protina, 12 g na carbohydrate at 2.6 g na taba.
Pinagmulan: ANSES–Ciqual (France) 25964 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla