Alamin ang laman ng plato mo
Lemon, with skin
Calories at mga nutrisyon
27
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.4 g
Carbs1.4 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 27 kcal —
- Protina 0.4 g 1%
- Carbohydrate 1.4 g 1%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.6 g 6%
- Asukal 1.4 g —
- Sodium 2 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 0.18 µg 0%
- Bitamina C 33.2 mg 37%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.13 mg 1%
- Bitamina K 0.13 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.03 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.01 mg 1%
- Niacin (B3) 0.13 mg 1%
- Bitamina B6 0.04 mg 2%
- Folate (B9) 7.2 µg 2%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 21.5 mg 2%
- Iron 0.26 mg 1%
- Magnesium 7.2 mg 2%
- Phosphorus 13 mg 1%
- Potassium 104 mg 2%
- Zinc 0.07 mg 1%
- Copper 0.03 mg 3%
- Manganese 0.03 mg 1%
- Selenium 0.26 µg 0%
- Iodine 0.65 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 27 | 0.4 g | 1.4 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 14 | 0.2 g | 0.7 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 41 | 0.6 g | 2.1 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 54 | 0.8 g | 2.9 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 68 | 1 g | 3.6 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Orange with skin34 kcal / 100 g
- Mandarin with skin36 kcal / 100 g
- Grapefruit with skin23 kcal / 100 g
- Lemon without skin33 kcal / 100 g
- Apple with skin32 kcal / 100 g
- Banana with skin58 kcal / 100 g
- Apple domestic with skin36 kcal / 100 g
- Pear with skin38 kcal / 100 g
- Lemon24 kcal / 100 g
- Watermelon with skin20 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Lemon, with skin
Ilang calories ang nasa 100 g ng Lemon, with skin?
Ang 100 g ng Lemon, with skin ay may 27 kcal, 0.4 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Lemon, with skin?
Ang 50 g ng Lemon, with skin ay may 14 kcal, 0.2 g na protina, 0.7 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Lemon, with skin?
Ang 150 g ng Lemon, with skin ay may 41 kcal, 0.6 g na protina, 2.1 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Lemon, with skin?
Ang 200 g ng Lemon, with skin ay may 54 kcal, 0.8 g na protina, 2.9 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Lemon, with skin?
Ang 250 g ng Lemon, with skin ay may 68 kcal, 1 g na protina, 3.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: Fineli (Finland) 28925 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla