Alamin ang laman ng plato mo
Favas frescas cruas
Calories at mga nutrisyon
80
calorieskcal bawat 100 g
Protina7.4 g
Carbs8.5 g
Taba0.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 80 kcal —
- Protina 7.4 g 15%
- Carbohydrate 8.5 g 3%
- Taba 0.5 g 1%
- Saturated fat 0.1 g 1%
- Hibla 6.1 g 22%
- Asukal 1.6 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 80 | 7.4 g | 8.5 g | 0.5 g |
| 50 g | 50 g | 40 | 3.7 g | 4.3 g | 0.3 g |
| 150 g | 150 g | 120 | 11 g | 13 g | 0.8 g |
| 200 g | 200 g | 160 | 15 g | 17 g | 1 g |
| 250 g | 250 g | 200 | 19 g | 21 g | 1.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Favas secas cruas301 kcal / 100 g
- Favas frescas cozidas82 kcal / 100 g
- Ervilhas grão frescas cruas76 kcal / 100 g
- Feijão branco seco cru308 kcal / 100 g
- Feijão-verde fresco cru32 kcal / 100 g
- Ervilhas secas cruas330 kcal / 100 g
- Tamarindo cru242 kcal / 100 g
- Lentilhas secas cruas321 kcal / 100 g
- Sementes de linhaça cruas487 kcal / 100 g
- Soja grão seco cru407 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Favas frescas cruas
Ilang calories ang nasa 100 g ng Favas frescas cruas?
Ang 100 g ng Favas frescas cruas ay may 80 kcal, 7.4 g na protina, 8.5 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Favas frescas cruas?
Ang 50 g ng Favas frescas cruas ay may 40 kcal, 3.7 g na protina, 4.3 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Favas frescas cruas?
Ang 150 g ng Favas frescas cruas ay may 120 kcal, 11 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Favas frescas cruas?
Ang 200 g ng Favas frescas cruas ay may 160 kcal, 15 g na protina, 17 g na carbohydrate at 1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Favas frescas cruas?
Ang 250 g ng Favas frescas cruas ay may 200 kcal, 19 g na protina, 21 g na carbohydrate at 1.3 g na taba.
Pinagmulan: portfir 575 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla