Alamin ang laman ng plato mo
Endivia
Calories at mga nutrisyon
9
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.1 g
Carbs0.7 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 9 kcal —
- Protina 1.1 g 2%
- Carbohydrate 0.7 g 0%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.9 g 7%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 9 | 1.1 g | 0.7 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 5 | 0.6 g | 0.4 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 14 | 1.7 g | 1.1 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 18 | 2.2 g | 1.4 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 23 | 2.8 g | 1.8 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Endivia
Ilang calories ang nasa 100 g ng Endivia?
Ang 100 g ng Endivia ay may 9 kcal, 1.1 g na protina, 0.7 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Endivia?
Ang 50 g ng Endivia ay may 5 kcal, 0.6 g na protina, 0.4 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Endivia?
Ang 150 g ng Endivia ay may 14 kcal, 1.7 g na protina, 1.1 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Endivia?
Ang 200 g ng Endivia ay may 18 kcal, 2.2 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Endivia?
Ang 250 g ng Endivia ay may 23 kcal, 2.8 g na protina, 1.8 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: BEDCA (Spain) 2388 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla