Alamin ang laman ng plato mo
Artichoke
Calories at mga nutrisyon
de lata
Protina2.9 g
Carbs1.2 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Protina 2.9 g 6%
- Carbohydrate 1.2 g 0%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 9.4 g 34%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | – | 2.9 g | 1.2 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | – | 1.5 g | 0.6 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | – | 4.4 g | 1.8 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | – | 5.8 g | 2.4 g | 0.3 g |
| 250 g | 250 g | – | 7.3 g | 3 g | 0.4 g |
Mga kahawig na pagkain
- Mga puso ng artichokede lata27 kcal / 100 g
- Binabad na artichoke119 kcal / 100 g
- De-latang artichoke50 kcal / 100 g
- Artichoke sa langisde-latang, sinala254 kcal / 100 g
- Puso ng artichokede latang de lata, pinatulo18 kcal / 100 g
- Kabutede lata14 kcal / 100 g
- Naka-cans na cardoonnaka-cans14 kcal / 100 g
- Espinakade-lata21 kcal / 100 g
- Gisantesde lata
- Beetrootnaka-lata29 kcal / 100 g
Pinagmulan: BEDCA (Spain) 1625 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla