Alamin ang laman ng plato mo
Artichoke
Calories at mga nutrisyon
frozen, hilaw
32
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.7 g
Carbs2.5 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 32 kcal —
- Protina 2.7 g 5%
- Carbohydrate 2.5 g 1%
- Taba 0.2 g 0%
- Hibla 5 g 18%
- Asukal 1.9 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 32 | 2.7 g | 2.5 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 16 | 1.4 g | 1.3 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 48 | 4.1 g | 3.8 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 64 | 5.4 g | 5 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 80 | 6.8 g | 6.3 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Mga puso ng artichokede lata27 kcal / 100 g
- Artichoke globe basefrozen, hilaw55 kcal / 100 g
- Tsino o Hapones na artichokefrozen, hilaw52 kcal / 100 g
- Berdeng maagang artichokeberde, maaga45 kcal / 100 g
- Globe artichokehilaw45 kcal / 100 g
- Cardoonhilaw17 kcal / 100 g
- Topinamburhilaw73 kcal / 100 g
- Roman IGP artichoke48 kcal / 100 g
- Puso ng artichokede latang de lata, pinatulo18 kcal / 100 g
- May-tinik na artichoke ng Sardiniamay-tinik ng Sardinia45 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Artichoke
Ilang calories ang nasa 100 g ng Artichoke?
Ang 100 g ng Artichoke ay may 32 kcal, 2.7 g na protina, 2.5 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Artichoke?
Ang 50 g ng Artichoke ay may 16 kcal, 1.4 g na protina, 1.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Artichoke?
Ang 150 g ng Artichoke ay may 48 kcal, 4.1 g na protina, 3.8 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Artichoke?
Ang 200 g ng Artichoke ay may 64 kcal, 5.4 g na protina, 5 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Artichoke?
Ang 250 g ng Artichoke ay may 80 kcal, 6.8 g na protina, 6.3 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: CREA (Italy) 005130 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla