Alamin ang laman ng plato mo

Puding na saging

Calories at mga nutrisyon

tuyong timpla, instant, inihanda na may 2% gatas

105
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.8 g
Carbs20 g
Taba1.7 g

Impormasyon sa nutrisyon

Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga
  • Calories 105 kcal —
  • Protina 2.8 g 6%
  • Carbohydrate 20 g 7%
  • Taba 1.7 g 2%
  • Saturated fat 1 g 5%
  • Hibla 0 g 0%
  • Sodium 296 mg 13%
  • Cholesterol 6 mg 2%

Mga bitamina at mineral

Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga

Mga bitamina

  • Bitamina A 46 µg 5%
  • Bitamina C 0.8 mg 1%
  • Bitamina D 0.8 µg 4%
  • Thiamin (B1) 0.03 mg 3%
  • Riboflavin (B2) 0.14 mg 11%
  • Niacin (B3) 0.07 mg 0%
  • Pantothenic acid (B5) 0.27 mg 5%
  • Bitamina B6 0.04 mg 2%
  • Folate (B9) 4 µg 1%
  • Bitamina B12 0.3 µg 13%

Mga mineral

  • Calcium 102 mg 8%
  • Iron 0.06 mg 0%
  • Magnesium 12 mg 3%
  • Phosphorus 216 mg 17%
  • Potassium 131 mg 3%
  • Zinc 0.33 mg 3%
  • Copper 0.01 mg 1%
  • Manganese 0 mg 0%
  • Selenium 2 µg 4%

Calories kada serving

BahagiTimbangCaloriesProtinaCarbsTaba
100 g100 g1052.8 g20 g1.7 g
1 bahagi147 g1544.1 g29 g2.5 g
2 bahagi294 g3098.1 g58 g5 g
½ bahagi73.5 g772 g15 g1.2 g
3 bahagi441 g46312 g87 g7.5 g
4 bahagi588 g61716 g116 g10 g
50 g50 g531.4 g9.9 g0.9 g
150 g150 g1584.1 g30 g2.6 g
200 g200 g2105.5 g40 g3.4 g
250 g250 g2636.9 g49 g4.3 g

Mga tanong tungkol sa Puding na saging

Ilang calories ang nasa 100 g ng Puding na saging?

Ang 100 g ng Puding na saging ay may 105 kcal, 2.8 g na protina, 20 g na carbohydrate at 1.7 g na taba.

Ilang calories ang nasa 1 bahagi (147 g) ng Puding na saging?

Ang 1 bahagi (147 g) ng Puding na saging ay may 154 kcal, 4.1 g na protina, 29 g na carbohydrate at 2.5 g na taba.

Ilang calories ang nasa 2 bahagi (294 g) ng Puding na saging?

Ang 2 bahagi (294 g) ng Puding na saging ay may 309 kcal, 8.1 g na protina, 58 g na carbohydrate at 5 g na taba.

Ilang calories ang nasa ½ bahagi (73.5 g) ng Puding na saging?

Ang ½ bahagi (73.5 g) ng Puding na saging ay may 77 kcal, 2 g na protina, 15 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.

Ilang calories ang nasa 3 bahagi (441 g) ng Puding na saging?

Ang 3 bahagi (441 g) ng Puding na saging ay may 463 kcal, 12 g na protina, 87 g na carbohydrate at 7.5 g na taba.

Ilang calories ang nasa 4 bahagi (588 g) ng Puding na saging?

Ang 4 bahagi (588 g) ng Puding na saging ay may 617 kcal, 16 g na protina, 116 g na carbohydrate at 10 g na taba.

Ilang calories ang nasa 50 g ng Puding na saging?

Ang 50 g ng Puding na saging ay may 53 kcal, 1.4 g na protina, 9.9 g na carbohydrate at 0.9 g na taba.

Ilang calories ang nasa 150 g ng Puding na saging?

Ang 150 g ng Puding na saging ay may 158 kcal, 4.1 g na protina, 30 g na carbohydrate at 2.6 g na taba.

Pinagmulan: USDA FoodData Central 167588 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla