Alamin ang laman ng plato mo
Mushroom gravy, thickened
Calories at mga nutrisyon
55
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.3 g
Carbs3.8 g
Taba3.7 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 55 kcal —
- Protina 1.3 g 3%
- Carbohydrate 3.8 g 1%
- Taba 3.7 g 5%
- Saturated fat 0.7 g 3%
- Hibla 1.7 g 6%
- Asukal 0.9 g —
- Sodium 507 mg 22%
- Cholesterol 1.7 mg 1%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 13.2 µg 1%
- Bitamina C 1.2 mg 1%
- Bitamina D 2.8 µg 14%
- Bitamina E 0.61 mg 4%
- Bitamina K 3.8 µg 3%
- Thiamin (B1) 0.04 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.17 mg 13%
- Niacin (B3) 2.7 mg 17%
- Bitamina B6 0.13 mg 8%
- Folate (B9) 8.6 µg 2%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 8 mg 1%
- Iron 1.4 mg 8%
- Magnesium 6.4 mg 2%
- Phosphorus 44 mg 4%
- Potassium 196 mg 4%
- Zinc 0.39 mg 4%
- Copper 0.09 mg 10%
- Manganese 0.1 mg 4%
- Selenium 18.6 µg 34%
- Iodine 2 µg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 55 | 1.3 g | 3.8 g | 3.7 g |
| 50 g | 50 g | 28 | 0.6 g | 1.9 g | 1.8 g |
| 150 g | 150 g | 83 | 1.9 g | 5.7 g | 5.5 g |
| 200 g | 200 g | 110 | 2.5 g | 7.6 g | 7.4 g |
| 250 g | 250 g | 138 | 3.2 g | 9.6 g | 9.2 g |
Mga kahawig na pagkain
- Mushroom stew low-fat milk cream139 kcal / 100 g
- Mushroom stew with cooking cream122 kcal / 100 g
- Vegetable gravy with tomato34 kcal / 100 g
- Creamy mushroom soup83 kcal / 100 g
- Vegan frankfurter gravy128 kcal / 100 g
- Beetroot gravy fat-free milk55 kcal / 100 g
- Brown gravy no added fat27 kcal / 100 g
- Vegetable gravy vegetable curry coconut milk lins109 kcal / 100 g
- Beetroot gravy low-fat milk58 kcal / 100 g
- Brown gravy thickened with butter and flour62 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Mushroom gravy, thickened
Ilang calories ang nasa 100 g ng Mushroom gravy, thickened?
Ang 100 g ng Mushroom gravy, thickened ay may 55 kcal, 1.3 g na protina, 3.8 g na carbohydrate at 3.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Mushroom gravy, thickened?
Ang 50 g ng Mushroom gravy, thickened ay may 28 kcal, 0.6 g na protina, 1.9 g na carbohydrate at 1.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Mushroom gravy, thickened?
Ang 150 g ng Mushroom gravy, thickened ay may 83 kcal, 1.9 g na protina, 5.7 g na carbohydrate at 5.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Mushroom gravy, thickened?
Ang 200 g ng Mushroom gravy, thickened ay may 110 kcal, 2.5 g na protina, 7.6 g na carbohydrate at 7.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Mushroom gravy, thickened?
Ang 250 g ng Mushroom gravy, thickened ay may 138 kcal, 3.2 g na protina, 9.6 g na carbohydrate at 9.2 g na taba.
Pinagmulan: Fineli (Finland) 3245 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla