Alamin ang laman ng plato mo
Melokoton
Calories at mga nutrisyon
hilaw, Brazilian
42
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.9 g
Carbs8.2 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 42 kcal —
- Protina 0.9 g 2%
- Carbohydrate 8.2 g 3%
- Taba 0.2 g 0%
- Hibla 1.9 g 7%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 42 | 0.9 g | 8.2 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 21 | 0.4 g | 4.1 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 63 | 1.3 g | 12 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 84 | 1.8 g | 16 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 105 | 2.2 g | 21 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Pinatuyong melokotonna-dehydrate (mababang kahalumigmigan), ginamitan ng asupre, hilaw325 kcal / 100 g
- Peachmay balat40 kcal / 100 g
- Mga milokotonhilaw, laman at balat33 kcal / 100 g
- Milokotonlaman at balat, hilaw, timbang na may buto30 kcal / 100 g
- Dilaw na milokotonhilaw39 kcal / 100 g
- Strawberryhilaw, Brazilian30 kcal / 100 g
- Kahelhilaw, Brazilian45 kcal / 100 g
- Pinatuyong milokotonmababang kahalumigmigan, nilagyan ng asupre, hilaw325 kcal / 100 g
- Perasmay balat, hilaw, mula sa Brazil54 kcal / 100 g
- Milokoton na may puting lamanlaman at balat, tinanggalan ng buto, hilaw44 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Melokoton
Ilang calories ang nasa 100 g ng Melokoton?
Ang 100 g ng Melokoton ay may 42 kcal, 0.9 g na protina, 8.2 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Melokoton?
Ang 50 g ng Melokoton ay may 21 kcal, 0.4 g na protina, 4.1 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Melokoton?
Ang 150 g ng Melokoton ay may 63 kcal, 1.3 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Melokoton?
Ang 200 g ng Melokoton ay may 84 kcal, 1.8 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Melokoton?
Ang 250 g ng Melokoton ay may 105 kcal, 2.2 g na protina, 21 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0031C · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla