Alamin ang laman ng plato mo
Ham gravy with whole milk
Calories at mga nutrisyon
135
calorieskcal bawat 100 g
Protina7.7 g
Carbs6.8 g
Taba8.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 135 kcal —
- Protina 7.7 g 15%
- Carbohydrate 6.8 g 2%
- Taba 8.5 g 11%
- Saturated fat 2.6 g 13%
- Hibla 0.2 g 1%
- Asukal 3.4 g —
- Sodium 290 mg 13%
- Cholesterol 24.3 mg 8%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 34.6 µg 4%
- Bitamina C 0.44 mg 0%
- Bitamina D 0.99 µg 5%
- Bitamina E 0.87 mg 6%
- Bitamina K 5.9 µg 5%
- Thiamin (B1) 0.15 mg 12%
- Riboflavin (B2) 0.16 mg 12%
- Niacin (B3) 2 mg 13%
- Bitamina B6 0.15 mg 9%
- Folate (B9) 4.2 µg 1%
- Bitamina B12 0.41 µg 17%
Mga mineral
- Calcium 90 mg 7%
- Iron 0.4 mg 2%
- Magnesium 15.3 mg 4%
- Phosphorus 131 mg 10%
- Potassium 212 mg 5%
- Zinc 0.41 mg 4%
- Copper 0.04 mg 4%
- Manganese 0.04 mg 2%
- Selenium 10.5 µg 19%
- Iodine 11 µg 7%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 135 | 7.7 g | 6.8 g | 8.5 g |
| 50 g | 50 g | 68 | 3.9 g | 3.4 g | 4.2 g |
| 150 g | 150 g | 203 | 12 g | 10 g | 13 g |
| 200 g | 200 g | 270 | 15 g | 14 g | 17 g |
| 250 g | 250 g | 338 | 19 g | 17 g | 21 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Ham gravy with whole milk
Ilang calories ang nasa 100 g ng Ham gravy with whole milk?
Ang 100 g ng Ham gravy with whole milk ay may 135 kcal, 7.7 g na protina, 6.8 g na carbohydrate at 8.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Ham gravy with whole milk?
Ang 50 g ng Ham gravy with whole milk ay may 68 kcal, 3.9 g na protina, 3.4 g na carbohydrate at 4.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Ham gravy with whole milk?
Ang 150 g ng Ham gravy with whole milk ay may 203 kcal, 12 g na protina, 10 g na carbohydrate at 13 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Ham gravy with whole milk?
Ang 200 g ng Ham gravy with whole milk ay may 270 kcal, 15 g na protina, 14 g na carbohydrate at 17 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Ham gravy with whole milk?
Ang 250 g ng Ham gravy with whole milk ay may 338 kcal, 19 g na protina, 17 g na carbohydrate at 21 g na taba.
Pinagmulan: Fineli (Finland) 32882 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla