Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn
Khoai lang
Calo và thông tin dinh dưỡng
nấu không muối
80
calokcal mỗi 100 g
Đạm1,6 g
Carb17 g
Chất béo0,1 g
Thông tin dinh dưỡng
Mỗi 100 g% GTHT- Calo 80 kcal —
- Chất đạm 1,6 g 3%
- Carbohydrate 17 g 6%
- Chất béo 0,1 g 0%
- Chất béo bão hòa 0 g 0%
- Chất xơ 3 g 11%
- Đường 4,2 g —
Calo theo khẩu phần
| Khẩu phần | Khối lượng | Calo | Đạm | Carb | Chất béo |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 80 | 1,6 g | 17 g | 0,1 g |
| 50 g | 50 g | 40 | 0,8 g | 8,3 g | 0,1 g |
| 150 g | 150 g | 120 | 2,4 g | 25 g | 0,2 g |
| 200 g | 200 g | 160 | 3,2 g | 33 g | 0,2 g |
| 250 g | 250 g | 200 | 4 g | 42 g | 0,3 g |
Thực phẩm tương tự
- Khoai lang nướngđã nấu chín, nướng nguyên vỏ, chỉ phần ruột, có muối90 kcal / 100 g
- Bánh snack khoai langđồ ăn nhẹ, không thêm muối532 kcal / 100 g
- Khoai lang luộcđã nấu chín, luộc, không vỏ76 kcal / 100 g
- Lá khoai langluộc, hấp, không có muối35 kcal / 100 g
- Rau khoai langhấp, có muối35 kcal / 100 g
- Khoai tâyluộc không muối83 kcal / 100 g
- Khoai từluộc không muối124 kcal / 100 g
Câu hỏi về Khoai lang
100 g Khoai lang có bao nhiêu calo?
100 g Khoai lang có 80 kcal, gồm 1,6 g đạm, 17 g carbohydrate và 0,1 g chất béo.
50 g Khoai lang có bao nhiêu calo?
50 g Khoai lang có 40 kcal, gồm 0,8 g đạm, 8,3 g carbohydrate và 0,1 g chất béo.
150 g Khoai lang có bao nhiêu calo?
150 g Khoai lang có 120 kcal, gồm 2,4 g đạm, 25 g carbohydrate và 0,2 g chất béo.
200 g Khoai lang có bao nhiêu calo?
200 g Khoai lang có 160 kcal, gồm 3,2 g đạm, 33 g carbohydrate và 0,2 g chất béo.
250 g Khoai lang có bao nhiêu calo?
250 g Khoai lang có 200 kcal, gồm 4 g đạm, 42 g carbohydrate và 0,3 g chất béo.
Nguồn: mvt 06.101 · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ