Alamin ang laman ng plato mo
toge ng toyo
Calories at mga nutrisyon
toyo, mga binhi na hinog, tumubo, niluto sa singaw
81
calorieskcal bawat 100 g
Protina8.5 g
Carbs5.7 g
Taba4.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 81 kcal —
- Protina 8.5 g 17%
- Carbohydrate 5.7 g 2%
- Taba 4.5 g 6%
- Saturated fat 0.6 g 3%
- Hibla 0.8 g 3%
- Asukal 0.5 g —
- Sodium 10 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 2 µg 0%
- Bitamina C 8.3 mg 9%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.21 mg 1%
- Bitamina K 70.6 µg 59%
- Thiamin (B1) 0.21 mg 17%
- Riboflavin (B2) 0.05 mg 4%
- Niacin (B3) 1.1 mg 7%
- Pantothenic acid (B5) 0.74 mg 15%
- Bitamina B6 0.11 mg 6%
- Folate (B9) 80 µg 20%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 41.2 mg 7%
Mga mineral
- Calcium 59 mg 5%
- Iron 1.3 mg 7%
- Magnesium 60 mg 14%
- Phosphorus 135 mg 11%
- Potassium 355 mg 8%
- Zinc 1 mg 9%
- Copper 0.33 mg 37%
- Manganese 0.71 mg 31%
- Selenium 0.6 µg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 81 | 8.5 g | 5.7 g | 4.5 g |
| 50 g | 50 g | 41 | 4.2 g | 2.9 g | 2.2 g |
| 150 g | 150 g | 122 | 13 g | 8.6 g | 6.7 g |
| 200 g | 200 g | 162 | 17 g | 12 g | 8.9 g |
| 250 g | 250 g | 203 | 21 g | 14 g | 11 g |
Mga kahawig na pagkain
- Tubong toyomga binhi na hinog, niluto, niluto sa singaw81 kcal / 100 g
- Tubo ng toyomga butong mature, hilaw122 kcal / 100 g
- Togang usbong ng soya54 kcal / 100 g
- De-latang usbong ng toyousbong, de-lata13 kcal / 100 g
- Usbong ng toyode-lata, walang brine16 kcal / 100 g
- Mga usbong ng soyahilaw40 kcal / 100 g
- Usbong ng soya146 kcal / 100 g
- Mung bean sproutsmature seeds, hilaw30 kcal / 100 g
- Taugepinakuluan, tinanggalan ng tubig21 kcal / 100 g
- Toguemga hinog na buto, tumubo, niluto, iginigisa50 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa toge ng toyo
Ilang calories ang nasa 100 g ng toge ng toyo?
Ang 100 g ng toge ng toyo ay may 81 kcal, 8.5 g na protina, 5.7 g na carbohydrate at 4.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng toge ng toyo?
Ang 50 g ng toge ng toyo ay may 41 kcal, 4.2 g na protina, 2.9 g na carbohydrate at 2.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng toge ng toyo?
Ang 150 g ng toge ng toyo ay may 122 kcal, 13 g na protina, 8.6 g na carbohydrate at 6.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng toge ng toyo?
Ang 200 g ng toge ng toyo ay may 162 kcal, 17 g na protina, 12 g na carbohydrate at 8.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng toge ng toyo?
Ang 250 g ng toge ng toyo ay may 203 kcal, 21 g na protina, 14 g na carbohydrate at 11 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 2211 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla