Alamin ang laman ng plato mo
silangang talaba
Calories at mga nutrisyon
blue point, ligaw, de-lata, mga solido at likido
68
calorieskcal bawat 100 g
Protina7.1 g
Carbs3.9 g
Taba2.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 68 kcal —
- Protina 7.1 g 14%
- Carbohydrate 3.9 g 1%
- Taba 2.5 g 3%
- Saturated fat 0.6 g 3%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 0 g —
- Sodium 112 mg 5%
- Cholesterol 55 mg 18%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 90 µg 10%
- Bitamina C 5 mg 6%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.85 mg 6%
- Bitamina K 0.1 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.15 mg 13%
- Riboflavin (B2) 0.17 mg 13%
- Niacin (B3) 1.2 mg 8%
- Pantothenic acid (B5) 0.18 mg 4%
- Bitamina B6 0.1 mg 6%
- Folate (B9) 9 µg 2%
- Bitamina B12 19.1 µg 797%
- Choline 81 mg 15%
Mga mineral
- Calcium 45 mg 3%
- Iron 6.7 mg 37%
- Magnesium 54 mg 13%
- Phosphorus 139 mg 11%
- Potassium 229 mg 5%
- Zinc 91 mg 827%
- Copper 4.5 mg 496%
- Manganese 0.45 mg 20%
- Selenium 35.8 µg 65%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 68 | 7.1 g | 3.9 g | 2.5 g |
| 50 g | 50 g | 34 | 3.5 g | 2 g | 1.2 g |
| 150 g | 150 g | 102 | 11 g | 5.9 g | 3.7 g |
| 200 g | 200 g | 136 | 14 g | 7.8 g | 4.9 g |
| 250 g | 250 g | 170 | 18 g | 9.8 g | 6.2 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa silangang talaba
Ilang calories ang nasa 100 g ng silangang talaba?
Ang 100 g ng silangang talaba ay may 68 kcal, 7.1 g na protina, 3.9 g na carbohydrate at 2.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng silangang talaba?
Ang 50 g ng silangang talaba ay may 34 kcal, 3.5 g na protina, 2 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng silangang talaba?
Ang 150 g ng silangang talaba ay may 102 kcal, 11 g na protina, 5.9 g na carbohydrate at 3.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng silangang talaba?
Ang 200 g ng silangang talaba ay may 136 kcal, 14 g na protina, 7.8 g na carbohydrate at 4.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng silangang talaba?
Ang 250 g ng silangang talaba ay may 170 kcal, 18 g na protina, 9.8 g na carbohydrate at 6.2 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 3121 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla