Alamin ang laman ng plato mo
Sayote
Calories at mga nutrisyon
binalatan, niluto, sinala, may langis ng soya, may asin
42
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.5 g
Carbs3.6 g
Taba2.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 42 kcal —
- Protina 0.5 g 1%
- Carbohydrate 3.6 g 1%
- Taba 2.5 g 3%
- Hibla 1.4 g 5%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 42 | 0.5 g | 3.6 g | 2.5 g |
| 50 g | 50 g | 21 | 0.2 g | 1.8 g | 1.3 g |
| 150 g | 150 g | 63 | 0.7 g | 5.4 g | 3.8 g |
| 200 g | 200 g | 84 | 1 g | 7.2 g | 5.1 g |
| 250 g | 250 g | 105 | 1.2 g | 9 g | 6.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Salad ng sayotebinalatan, niluto, may sarsa (kamatis, sibuyas, perehil, suka at langis), walang asin45 kcal / 100 g
- Salad ng sayote at sibuyasmay langis ng soya, may asin85 kcal / 100 g
- Saladang sayote at sibuyasmay langis ng oliba, may asin85 kcal / 100 g
- Patatas karot at sayotenilaga (kasama ang langis ng toyo, sibuyas at bawang), may asin42 kcal / 100 g
- Nilagang cho chonilaga sa tubig na walang asin14 kcal / 100 g
- Kamoteng kahoybinalatan, niluto, may langis ng soya, may asin159 kcal / 100 g
- Kamotebinalatan, niluto, gamit ang langis ng toyo, may asin111 kcal / 100 g
- Karotbinalatan, niluto, sinala, may langis ng toyo, may asin61 kcal / 100 g
- Gabibinalatan, niluto, pinatulo, may langis ng toyo, may asin118 kcal / 100 g
- Zukinihindi binalatan, niluto, pinatulo, may langis ng toyo, may asin35 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sayote
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sayote?
Ang 100 g ng Sayote ay may 42 kcal, 0.5 g na protina, 3.6 g na carbohydrate at 2.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sayote?
Ang 50 g ng Sayote ay may 21 kcal, 0.2 g na protina, 1.8 g na carbohydrate at 1.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sayote?
Ang 150 g ng Sayote ay may 63 kcal, 0.7 g na protina, 5.4 g na carbohydrate at 3.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sayote?
Ang 200 g ng Sayote ay may 84 kcal, 1 g na protina, 7.2 g na carbohydrate at 5.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sayote?
Ang 250 g ng Sayote ay may 105 kcal, 1.2 g na protina, 9 g na carbohydrate at 6.3 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0230B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla