Alamin ang laman ng plato mo
Sarsa ng pabo
Calories at mga nutrisyon
de lata
51
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.6 g
Carbs4.7 g
Taba2.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 51 kcal —
- Protina 2.6 g 5%
- Carbohydrate 4.7 g 2%
- Taba 2.1 g 3%
- Saturated fat 0.6 g 3%
- Hibla 0.4 g 1%
- Asukal 0.2 g —
- Sodium 577 mg 25%
- Cholesterol 2 mg 1%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 0.04 µg 0%
- Bitamina C 0 mg 0%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.05 mg 0%
- Bitamina K 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.02 mg 2%
- Riboflavin (B2) 0.08 mg 6%
- Niacin (B3) 1.3 mg 8%
- Pantothenic acid (B5) 0.02 mg 0%
- Bitamina B6 0.01 mg 1%
- Folate (B9) 2 µg 1%
- Bitamina B12 0.1 µg 4%
- Choline 2.9 mg 1%
Mga mineral
- Calcium 4 mg 0%
- Iron 0.7 mg 4%
- Magnesium 2 mg 0%
- Phosphorus 29 mg 2%
- Potassium 109 mg 2%
- Zinc 0.8 mg 7%
- Copper 0.1 mg 11%
- Manganese 0.2 mg 9%
- Selenium 0.6 µg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 51 | 2.6 g | 4.7 g | 2.1 g |
| 50 g | 50 g | 26 | 1.3 g | 2.4 g | 1.1 g |
| 150 g | 150 g | 77 | 3.9 g | 7.1 g | 3.2 g |
| 200 g | 200 g | 102 | 5.2 g | 9.4 g | 4.2 g |
| 250 g | 250 g | 128 | 6.5 g | 12 g | 5.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sarsa ng manoktuyo381 kcal / 100 g
- Sabaw ng pabomay mga hiwa, de-lata, handang kainin57 kcal / 100 g
- Sarsang kabutede-lata50 kcal / 100 g
- Sarsa ng bakade lata, handa nang ihain53 kcal / 100 g
- Pabomay gravy125 kcal / 100 g
- Karne ng pabode-lata, may sabaw169 kcal / 100 g
- Gravyhindi tukoy na uri, tuyo344 kcal / 100 g
- Frozen turkey at sarsamga produktong manok, nagyelo67 kcal / 100 g
- Au jus gravyde-lata16 kcal / 100 g
- Madilim na sarsang pangkarnede-lata43 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Sarsa ng pabo
Ilang calories ang nasa 100 g ng Sarsa ng pabo?
Ang 100 g ng Sarsa ng pabo ay may 51 kcal, 2.6 g na protina, 4.7 g na carbohydrate at 2.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Sarsa ng pabo?
Ang 50 g ng Sarsa ng pabo ay may 26 kcal, 1.3 g na protina, 2.4 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Sarsa ng pabo?
Ang 150 g ng Sarsa ng pabo ay may 77 kcal, 3.9 g na protina, 7.1 g na carbohydrate at 3.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Sarsa ng pabo?
Ang 200 g ng Sarsa ng pabo ay may 102 kcal, 5.2 g na protina, 9.4 g na carbohydrate at 4.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Sarsa ng pabo?
Ang 250 g ng Sarsa ng pabo ay may 128 kcal, 6.5 g na protina, 12 g na carbohydrate at 5.3 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 1009 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla