Alamin ang laman ng plato mo
Salad ng gulay
Calories at mga nutrisyon
hilaw, kamatis, letsugas, sibuyas, may langis ng oliba, may asin
61
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.1 g
Carbs2.4 g
Taba4.9 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 61 kcal —
- Protina 1.1 g 2%
- Carbohydrate 2.4 g 1%
- Taba 4.9 g 6%
- Hibla 1.7 g 6%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 61 | 1.1 g | 2.4 g | 4.9 g |
| 50 g | 50 g | 31 | 0.6 g | 1.2 g | 2.4 g |
| 150 g | 150 g | 92 | 1.7 g | 3.6 g | 7.3 g |
| 200 g | 200 g | 122 | 2.3 g | 4.8 g | 9.8 g |
| 250 g | 250 g | 153 | 2.8 g | 6 g | 12 g |
Mga kahawig na pagkain
- Salad ng gulay at prutasmay langis ng oliba, walang asin60 kcal / 100 g
- Salad ng gulay na may mayonesamay asin89 kcal / 100 g
- Salad na litsugasmay hilaw na beetroot, may langis ng oliba, may asin54 kcal / 100 g
- Saladwalang asin53 kcal / 100 g
- Saladang letsugas na kulotmay langis ng oliba at asin137 kcal / 100 g
- Saladang Lollo rossa lettucemay langis ng oliba at asin53 kcal / 100 g
- Berdeng ensaladahilaw, walang pampalasa14 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Salad ng gulay
Ilang calories ang nasa 100 g ng Salad ng gulay?
Ang 100 g ng Salad ng gulay ay may 61 kcal, 1.1 g na protina, 2.4 g na carbohydrate at 4.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Salad ng gulay?
Ang 50 g ng Salad ng gulay ay may 31 kcal, 0.6 g na protina, 1.2 g na carbohydrate at 2.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Salad ng gulay?
Ang 150 g ng Salad ng gulay ay may 92 kcal, 1.7 g na protina, 3.6 g na carbohydrate at 7.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Salad ng gulay?
Ang 200 g ng Salad ng gulay ay may 122 kcal, 2.3 g na protina, 4.8 g na carbohydrate at 9.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Salad ng gulay?
Ang 250 g ng Salad ng gulay ay may 153 kcal, 2.8 g na protina, 6 g na carbohydrate at 12 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0376B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla