Alamin ang laman ng plato mo
pulang endive
Calories at mga nutrisyon
hilaw
19
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.4 g
Carbs1.6 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 19 kcal —
- Protina 1.4 g 3%
- Carbohydrate 1.6 g 1%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 3 g 11%
- Asukal 1.6 g —
- Sodium 7 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina C 10 mg 11%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.57 mg 4%
- Thiamin (B1) 0.07 mg 6%
- Riboflavin (B2) 0.05 mg 4%
- Niacin (B3) 0.3 mg 2%
- Bitamina B6 0.07 mg 4%
Mga mineral
- Calcium 36 mg 3%
- Iron 0.3 mg 2%
- Phosphorus 30 mg 2%
- Potassium 180 mg 4%
- Zinc 0.2 mg 2%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 19 | 1.4 g | 1.6 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 9 | 0.7 g | 0.8 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 28 | 2.1 g | 2.4 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 38 | 2.8 g | 3.2 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 47 | 3.5 g | 4 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Berdeng endivehilaw16 kcal / 100 g
- Pulang letsugashilaw18 kcal / 100 g
- Pulang radicchiosariwa19 kcal / 100 g
- Red leaf lettucehilaw13 kcal / 100 g
- Radicchiohilaw23 kcal / 100 g
- Endibyahilaw17 kcal / 100 g
- Curly endivehilaw26 kcal / 100 g
- Radicchio red19 kcal / 100 g
- Beetroothilaw40 kcal / 100 g
- Repolyo na pulahilaw31 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa pulang endive
Ilang calories ang nasa 100 g ng pulang endive?
Ang 100 g ng pulang endive ay may 19 kcal, 1.4 g na protina, 1.6 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng pulang endive?
Ang 50 g ng pulang endive ay may 9 kcal, 0.7 g na protina, 0.8 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng pulang endive?
Ang 150 g ng pulang endive ay may 28 kcal, 2.1 g na protina, 2.4 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng pulang endive?
Ang 200 g ng pulang endive ay may 38 kcal, 2.8 g na protina, 3.2 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng pulang endive?
Ang 250 g ng pulang endive ay may 47 kcal, 3.5 g na protina, 4 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: ANSES–Ciqual (France) 20162 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla