Alamin ang laman ng plato mo
Blackberry
Calories at mga nutrisyon
ginisa nang walang asukal
21
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.8 g
Carbs4.4 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 21 kcal —
- Protina 0.8 g 2%
- Carbohydrate 4.4 g 2%
- Taba 0.2 g 0%
- Asukal 4.4 g —
- Sodium 1 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 11 µg 1%
- Bitamina C 10 mg 11%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 2 mg 14%
- Thiamin (B1) 0.01 mg 1%
- Riboflavin (B2) 0.03 mg 2%
- Niacin (B3) 0.3 mg 2%
- Pantothenic acid (B5) 0.16 mg 3%
- Bitamina B6 0.03 mg 2%
- Biotin (B7) 0.3 µg 1%
- Folate (B9) 5 µg 1%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 35 mg 3%
- Iron 0.6 mg 3%
- Magnesium 19 mg 5%
- Phosphorus 26 mg 2%
- Potassium 140 mg 3%
- Zinc 0.2 mg 2%
- Copper 0.09 mg 10%
- Manganese 1.2 mg 52%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 21 | 0.8 g | 4.4 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 11 | 0.4 g | 2.2 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 32 | 1.2 g | 6.6 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 42 | 1.6 g | 8.8 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 53 | 2 g | 11 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Gubat na blackberryhilaw, katutubo sa Alaska52 kcal / 100 g
- Blackberry at mansanasnilaga na walang asukal28 kcal / 100 g
- Nilagang blackberry52 kcal / 100 g
- Matamis na blackberryde-lata, sinala68 kcal / 100 g
- Liligaw na blackberryhilaw52 kcal / 100 g
- Rasberinilaga na walang asukal24 kcal / 100 g
- Mulberriesbuong prutas, nilaga, walang asukal30 kcal / 100 g
- Blackcurrantniluto nang walang asukal24 kcal / 100 g
- Mulberryhilaw43 kcal / 100 g
- Loganberriesniluto nang walang asukal14 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Blackberry
Ilang calories ang nasa 100 g ng Blackberry?
Ang 100 g ng Blackberry ay may 21 kcal, 0.8 g na protina, 4.4 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Blackberry?
Ang 50 g ng Blackberry ay may 11 kcal, 0.4 g na protina, 2.2 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Blackberry?
Ang 150 g ng Blackberry ay may 32 kcal, 1.2 g na protina, 6.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Blackberry?
Ang 200 g ng Blackberry ay may 42 kcal, 1.6 g na protina, 8.8 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Blackberry?
Ang 250 g ng Blackberry ay may 53 kcal, 2 g na protina, 11 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: CoFID (UK) 14-050 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla