Alamin ang laman ng plato mo
Radicchio
Calories at mga nutrisyon
hilaw
14
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.4 g
Carbs1.7 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 14 kcal —
- Protina 1.4 g 3%
- Carbohydrate 1.7 g 1%
- Taba 0.2 g 0%
- Hibla 1.8 g 6%
- Asukal 1.7 g —
- Sodium 7 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina C 5 mg 6%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.09 mg 8%
- Riboflavin (B2) 0.15 mg 12%
- Niacin (B3) 0.3 mg 2%
- Bitamina B6 0.08 mg 5%
- Folate (B9) 15 µg 4%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 22 mg 2%
- Iron 0.3 mg 2%
- Magnesium 9 mg 2%
- Phosphorus 38 mg 3%
- Potassium 320 mg 7%
- Zinc 0.2 mg 2%
- Copper 0.04 mg 4%
- Manganese 0.1 mg 4%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 14 | 1.4 g | 1.7 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 7 | 0.7 g | 0.9 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 21 | 2.1 g | 2.6 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 28 | 2.8 g | 3.4 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 35 | 3.5 g | 4.3 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Pulang radicchiosariwa19 kcal / 100 g
- Berdeng radicchiosariwa14 kcal / 100 g
- Pulang late na radicchio mula sa Trevisoprotektadong heograpikong indikasyon, sariwa16 kcal / 100 g
- Pulang maagang radicchio mula sa Trevisoprotektadong heograpikong indikasyon, sariwa16 kcal / 100 g
- Radicchio variegato mula sa Castelfrancoprotektadong heograpikong indikasyon, sariwa16 kcal / 100 g
- Chicorymaputlang uri, hilaw11 kcal / 100 g
- Pulang endivehilaw19 kcal / 100 g
- Dahon ng labanoshilaw33 kcal / 100 g
- Sikori ng dandelionhilaw25 kcal / 100 g
- Chickory raddichio16 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Radicchio
Ilang calories ang nasa 100 g ng Radicchio?
Ang 100 g ng Radicchio ay may 14 kcal, 1.4 g na protina, 1.7 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Radicchio?
Ang 50 g ng Radicchio ay may 7 kcal, 0.7 g na protina, 0.9 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Radicchio?
Ang 150 g ng Radicchio ay may 21 kcal, 2.1 g na protina, 2.6 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Radicchio?
Ang 200 g ng Radicchio ay may 28 kcal, 2.8 g na protina, 3.4 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Radicchio?
Ang 250 g ng Radicchio ay may 35 kcal, 3.5 g na protina, 4.3 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: CoFID (UK) 13-329 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla