Alamin ang laman ng plato mo
Mga butil ng sweetcorn
Calories at mga nutrisyon
pinakuluan sa suksok sa tubig na walang asin
67
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.6 g
Carbs9.5 g
Taba1.9 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 67 kcal —
- Protina 3.6 g 7%
- Carbohydrate 9.5 g 3%
- Taba 1.9 g 2%
- Saturated fat 0.3 g 1%
- Hibla 5.1 g 18%
- Asukal 2.5 g —
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 5 µg 1%
- Bitamina C 4 mg 4%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.42 mg 3%
- Bitamina K 0.37 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.25 mg 21%
- Riboflavin (B2) 0.08 mg 6%
- Niacin (B3) 2.2 mg 14%
- Pantothenic acid (B5) 0.4 mg 8%
- Bitamina B6 0.02 mg 1%
- Biotin (B7) 1 µg 3%
- Folate (B9) 24 µg 6%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 4 mg 0%
- Iron 0.65 mg 4%
- Magnesium 42 mg 10%
- Phosphorus 107 mg 9%
- Potassium 333 mg 7%
- Zinc 0.9 mg 8%
- Copper 0.09 mg 10%
- Manganese 0.32 mg 14%
- Selenium 1 µg 2%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 67 | 3.6 g | 9.5 g | 1.9 g |
| 50 g | 50 g | 34 | 1.8 g | 4.8 g | 1 g |
| 150 g | 150 g | 101 | 5.4 g | 14 g | 2.9 g |
| 200 g | 200 g | 134 | 7.2 g | 19 g | 3.8 g |
| 250 g | 250 g | 168 | 9 g | 24 g | 4.8 g |
Mga kahawig na pagkain
- Baby sweetcornpinakuluas sa tubig na walang asin31 kcal / 100 g
- Mga butil ng matamis na mais na nagyelopinakuluan, pinatulo94 kcal / 100 g
- Dilaw na matamis na maishilaw86 kcal / 100 g
- Mais na matamis na buo ang bungapinakuluan, walang asin57 kcal / 100 g
- Matamis na mais dilawfrozen, tinanggal ang mga butil mula sa buko, niluto, tinanggalan ng tubig81 kcal / 100 g
- Matamis na maispinakuluan61 kcal / 100 g
- Mga butil ng matamis na maisniluto sa singaw, pinatulo97 kcal / 100 g
- Butil ng matamis na maisnilaga nang dahan-dahan, may mantika, sibuyas at bawang, walang asin187 kcal / 100 g
- Puting matamis na maisnasa usbong o tinanggal, pinakuluan, tinanggalan ng tubig, na may asin98 kcal / 100 g
- Pinakuluang puting butil ng sweet corn na may asinfrozen, tinanggal sa sisidlan, pinakuluan, tinanggalan ng tubig, may asin80 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Mga butil ng sweetcorn
Ilang calories ang nasa 100 g ng Mga butil ng sweetcorn?
Ang 100 g ng Mga butil ng sweetcorn ay may 67 kcal, 3.6 g na protina, 9.5 g na carbohydrate at 1.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Mga butil ng sweetcorn?
Ang 50 g ng Mga butil ng sweetcorn ay may 34 kcal, 1.8 g na protina, 4.8 g na carbohydrate at 1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Mga butil ng sweetcorn?
Ang 150 g ng Mga butil ng sweetcorn ay may 101 kcal, 5.4 g na protina, 14 g na carbohydrate at 2.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Mga butil ng sweetcorn?
Ang 200 g ng Mga butil ng sweetcorn ay may 134 kcal, 7.2 g na protina, 19 g na carbohydrate at 3.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Mga butil ng sweetcorn?
Ang 250 g ng Mga butil ng sweetcorn ay may 168 kcal, 9 g na protina, 24 g na carbohydrate at 4.8 g na taba.
Pinagmulan: CoFID (UK) 13-508 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla