Alamin ang laman ng plato mo
Chicken soup with tomato
Calories at mga nutrisyon
55
calorieskcal bawat 100 g
Protina5.1 g
Carbs4.3 g
Taba1.6 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 55 kcal —
- Protina 5.1 g 10%
- Carbohydrate 4.3 g 2%
- Taba 1.6 g 2%
- Saturated fat 0.3 g 1%
- Hibla 0.7 g 2%
- Asukal 1.9 g —
- Sodium 313 mg 14%
- Cholesterol 11.1 mg 4%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 33.7 µg 4%
- Bitamina C 5.9 mg 7%
- Bitamina D 0.02 µg 0%
- Bitamina E 0.52 mg 3%
- Bitamina K 6 µg 5%
- Thiamin (B1) 0.06 mg 5%
- Riboflavin (B2) 0.05 mg 4%
- Niacin (B3) 1.9 mg 12%
- Bitamina B6 0.16 mg 9%
- Folate (B9) 14.6 µg 4%
- Bitamina B12 0.13 µg 5%
Mga mineral
- Calcium 12 mg 1%
- Iron 0.31 mg 2%
- Magnesium 12.8 mg 3%
- Phosphorus 49.8 mg 4%
- Potassium 237 mg 5%
- Zinc 0.25 mg 2%
- Copper 0.03 mg 4%
- Manganese 0.1 mg 4%
- Selenium 4.9 µg 9%
- Iodine 7.3 µg 5%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 55 | 5.1 g | 4.3 g | 1.6 g |
| 50 g | 50 g | 28 | 2.5 g | 2.2 g | 0.8 g |
| 150 g | 150 g | 83 | 7.6 g | 6.5 g | 2.4 g |
| 200 g | 200 g | 110 | 10 g | 8.6 g | 3.2 g |
| 250 g | 250 g | 138 | 13 g | 11 g | 4 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Chicken soup with tomato
Ilang calories ang nasa 100 g ng Chicken soup with tomato?
Ang 100 g ng Chicken soup with tomato ay may 55 kcal, 5.1 g na protina, 4.3 g na carbohydrate at 1.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Chicken soup with tomato?
Ang 50 g ng Chicken soup with tomato ay may 28 kcal, 2.5 g na protina, 2.2 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Chicken soup with tomato?
Ang 150 g ng Chicken soup with tomato ay may 83 kcal, 7.6 g na protina, 6.5 g na carbohydrate at 2.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Chicken soup with tomato?
Ang 200 g ng Chicken soup with tomato ay may 110 kcal, 10 g na protina, 8.6 g na carbohydrate at 3.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Chicken soup with tomato?
Ang 250 g ng Chicken soup with tomato ay may 138 kcal, 13 g na protina, 11 g na carbohydrate at 4 g na taba.
Pinagmulan: Fineli (Finland) 34707 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla