Alamin ang laman ng plato mo
Baga ng karibu
Calories at mga nutrisyon
karne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw
109
calorieskcal bawat 100 g
Protina21 g
Carbs0 g
Taba2.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 109 kcal —
- Protina 21 g 42%
- Carbohydrate 0 g 0%
- Taba 2.4 g 3%
- Saturated fat 0.5 g 3%
- Hibla 0 g 0%
- Asukal 0 g —
- Sodium 184 mg 8%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 4 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 12 mg 1%
- Iron 23 mg 128%
- Magnesium 12 mg 3%
- Phosphorus 228 mg 18%
- Zinc 1.5 mg 14%
- Copper 0.2 mg 22%
- Manganese 0.04 mg 2%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 109 | 21 g | 0 g | 2.4 g |
| 50 g | 50 g | 55 | 11 g | 0 g | 1.2 g |
| 150 g | 150 g | 164 | 32 g | 0 g | 3.6 g |
| 200 g | 200 g | 218 | 42 g | 0 g | 4.8 g |
| 250 g | 250 g | 273 | 53 g | 0 g | 6 g |
Mga kahawig na pagkain
- Karne ng karibukarne ng laro, luto, inihaw167 kcal / 100 g
- Atay ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw125 kcal / 100 g
- Dila ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw276 kcal / 100 g
- Tiyan ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw96 kcal / 100 g
- Puso ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw109 kcal / 100 g
- Utak ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw137 kcal / 100 g
- Utak ng buto ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw782 kcal / 100 g
- Taba ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer, hilaw831 kcal / 100 g
- Nilalaman ng tiyan ng cariboukarne ng laro, katutubo, reindeer91 kcal / 100 g
- Baga ng moosekarne ng laro, katutubo, hilaw93 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Baga ng karibu
Ilang calories ang nasa 100 g ng Baga ng karibu?
Ang 100 g ng Baga ng karibu ay may 109 kcal, 21 g na protina, 0 g na carbohydrate at 2.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Baga ng karibu?
Ang 50 g ng Baga ng karibu ay may 55 kcal, 11 g na protina, 0 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Baga ng karibu?
Ang 150 g ng Baga ng karibu ay may 164 kcal, 32 g na protina, 0 g na carbohydrate at 3.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Baga ng karibu?
Ang 200 g ng Baga ng karibu ay may 218 kcal, 42 g na protina, 0 g na carbohydrate at 4.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Baga ng karibu?
Ang 250 g ng Baga ng karibu ay may 273 kcal, 53 g na protina, 0 g na carbohydrate at 6 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 5812 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla