Alamin ang laman ng plato mo
artichoke
Calories at mga nutrisyon
nilaga, tinanggalan ng tubig
53
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.9 g
Carbs8.1 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 53 kcal —
- Protina 2.9 g 6%
- Carbohydrate 8.1 g 3%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 3.9 g 14%
- Asukal 1 g —
- Sodium 60 mg 3%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 1 µg 0%
- Bitamina C 7.4 mg 8%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.19 mg 1%
- Bitamina K 14.8 µg 12%
- Thiamin (B1) 0.05 mg 4%
- Riboflavin (B2) 0.09 mg 7%
- Niacin (B3) 1.1 mg 7%
- Pantothenic acid (B5) 0.24 mg 5%
- Bitamina B6 0.08 mg 5%
- Folate (B9) 89 µg 22%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 34.4 mg 6%
Mga mineral
- Calcium 21 mg 2%
- Iron 0.61 mg 3%
- Magnesium 42 mg 10%
- Phosphorus 73 mg 6%
- Potassium 286 mg 6%
- Zinc 0.4 mg 4%
- Copper 0.13 mg 14%
- Manganese 0.23 mg 10%
- Selenium 0.2 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 53 | 2.9 g | 8.1 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 27 | 1.4 g | 4 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 80 | 4.3 g | 12 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 106 | 5.8 g | 16 g | 0.7 g |
| 250 g | 250 g | 133 | 7.2 g | 20 g | 0.9 g |
Mga kahawig na pagkain
- Mga puso ng artichokede lata27 kcal / 100 g
- Binabad na artichoke119 kcal / 100 g
- Globe artichokenilaga, tinimbang kung paano inihain8 kcal / 100 g
- Artichoke globe drained31 kcal / 100 g
- Puso ng globe artichokebase ng mga dahon at puso, pinakuluan sa tubig na walang asin18 kcal / 100 g
- Cardoonniluto, pinakuluan, tinanggalan ng tubig, walang asin22 kcal / 100 g
- Karotnilaga, tinanggalan ng tubig35 kcal / 100 g
- Kabutenilaga, tinuyo28 kcal / 100 g
- Asparagusniluto, pinakuluan, pinatulo22 kcal / 100 g
- Topinamburhilaw73 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa artichoke
Ilang calories ang nasa 100 g ng artichoke?
Ang 100 g ng artichoke ay may 53 kcal, 2.9 g na protina, 8.1 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng artichoke?
Ang 50 g ng artichoke ay may 27 kcal, 1.4 g na protina, 4 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng artichoke?
Ang 150 g ng artichoke ay may 80 kcal, 4.3 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng artichoke?
Ang 200 g ng artichoke ay may 106 kcal, 5.8 g na protina, 16 g na carbohydrate at 0.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng artichoke?
Ang 250 g ng artichoke ay may 133 kcal, 7.2 g na protina, 20 g na carbohydrate at 0.9 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 2365 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla