Alamin ang laman ng plato mo
Raspberry, 'Wakefield', frozen
Calories at mga nutrisyon
39
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.3 g
Carbs5.2 g
Taba0.4 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 39 kcal —
- Protina 1.3 g 3%
- Carbohydrate 5.2 g 2%
- Taba 0.4 g 1%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 4.7 g 17%
- Asukal 5.2 g —
- Sodium 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 16 µg 2%
- Bitamina C 14.2 mg 16%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.98 mg 7%
- Thiamin (B1) 0.04 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.06 mg 5%
- Niacin (B3) 2.5 mg 16%
- Bitamina B6 0.07 mg 4%
- Folate (B9) 150 µg 38%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 23 mg 2%
- Iron 0.89 mg 5%
- Phosphorus 37 mg 3%
- Potassium 220 mg 5%
- Zinc 0.47 mg 4%
- Selenium 0 µg 0%
- Iodine 0.3 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 39 | 1.3 g | 5.2 g | 0.4 g |
| 50 g | 50 g | 20 | 0.6 g | 2.6 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 59 | 1.9 g | 7.8 g | 0.6 g |
| 200 g | 200 g | 78 | 2.5 g | 10 g | 0.8 g |
| 250 g | 250 g | 98 | 3.1 g | 13 g | 1 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Raspberry, 'Wakefield', frozen
Ilang calories ang nasa 100 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen?
Ang 100 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen ay may 39 kcal, 1.3 g na protina, 5.2 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen?
Ang 50 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen ay may 20 kcal, 0.6 g na protina, 2.6 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen?
Ang 150 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen ay may 59 kcal, 1.9 g na protina, 7.8 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen?
Ang 200 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen ay may 78 kcal, 2.5 g na protina, 10 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen?
Ang 250 g ng Raspberry, 'Wakefield', frozen ay may 98 kcal, 3.1 g na protina, 13 g na carbohydrate at 1 g na taba.
Pinagmulan: FOODfiles (New Zealand) L1054 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla