Alamin ang laman ng plato mo
melon
Calories at mga nutrisyon
lamang ang laman, karaniwan, tinimbang na may balat
16
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.3 g
Carbs3.7 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 16 kcal —
- Protina 0.3 g 1%
- Carbohydrate 3.7 g 1%
- Taba 0.1 g 0%
- Hibla 0.9 g 3%
- Asukal 3.7 g —
- Sodium 11 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina C 11 mg 12%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.06 mg 0%
- Thiamin (B1) 0.03 mg 3%
- Riboflavin (B2) 0.01 mg 1%
- Niacin (B3) 0.3 mg 2%
- Pantothenic acid (B5) 0.12 mg 2%
- Bitamina B6 0.06 mg 4%
- Folate (B9) 5 µg 1%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 9 mg 1%
- Iron 0.15 mg 1%
- Magnesium 7 mg 2%
- Phosphorus 7 mg 1%
- Potassium 119 mg 3%
- Zinc 0.1 mg 1%
- Copper 0.01 mg 1%
- Manganese 0.01 mg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 16 | 0.3 g | 3.7 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 8 | 0.2 g | 1.9 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 24 | 0.5 g | 5.6 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 32 | 0.6 g | 7.4 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 40 | 0.8 g | 9.3 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Melon na cantaloupesariwa34 kcal / 100 g
- Melon honeydewhilaw30 kcal / 100 g
- Melon cantaloupehilaw34 kcal / 100 g
- Melon Galiahilaw32 kcal / 100 g
- Melon na honeydewlamang-lote lang, tinimbang nang buo17 kcal / 100 g
- Pakwanlamang ang laman, tinimbang nang buo18 kcal / 100 g
- Saginghilaw, laman lamang, tinimbang na may balat51 kcal / 100 g
- Papayalamang-l footnote lamang, hilaw, tinimbang na may balat at buto27 kcal / 100 g
- Melong cantaloupebinalatan, hilaw24 kcal / 100 g
- Lemonlamang-lupie lamang, hilaw, timbang na may balat at buto9 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa melon
Ilang calories ang nasa 100 g ng melon?
Ang 100 g ng melon ay may 16 kcal, 0.3 g na protina, 3.7 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng melon?
Ang 50 g ng melon ay may 8 kcal, 0.2 g na protina, 1.9 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng melon?
Ang 150 g ng melon ay may 24 kcal, 0.5 g na protina, 5.6 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng melon?
Ang 200 g ng melon ay may 32 kcal, 0.6 g na protina, 7.4 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng melon?
Ang 250 g ng melon ay may 40 kcal, 0.8 g na protina, 9.3 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: CoFID (UK) 14-356 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla