Alamin ang laman ng plato mo
Kintsay
Calories at mga nutrisyon
pinakuluan, sinala, walang mantika, may asin
19
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.8 g
Carbs3.3 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 19 kcal —
- Protina 0.8 g 2%
- Carbohydrate 3.3 g 1%
- Taba 0.1 g 0%
- Hibla 1.1 g 4%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 19 | 0.8 g | 3.3 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 10 | 0.4 g | 1.7 g | 0 g |
| 150 g | 150 g | 29 | 1.2 g | 5 g | 0.1 g |
| 200 g | 200 g | 38 | 1.7 g | 6.7 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 48 | 2.1 g | 8.3 g | 0.2 g |
Mga kahawig na pagkain
- Ugat ng kintsaynilaga, tinanggalan ng tubig, may asin27 kcal / 100 g
- Tangkay ng kintsayniluto, karaniwan13 kcal / 100 g
- Ugát ng kelerakniluto, pinakuluan, tinanggalan ng tubig, may asin27 kcal / 100 g
- Karotbinalatan, niluto, sinala, walang mantika, walang asin17 kcal / 100 g
- Mga karotniluto, pinakuluan, sinala, may asin35 kcal / 100 g
- Celeriacnilaga, na may taba at asin44 kcal / 100 g
- Parsleypinakuluan, pinatulo, walang mantika, walang asin43 kcal / 100 g
- Mga gulayniluto, may asin42 kcal / 100 g
- Espin deberápinakuluan, pinatulo, walang mantika, walang asin20 kcal / 100 g
- Patatasbinalatan, niluto, pinatulo, walang mantika, may asin52 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Kintsay
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kintsay?
Ang 100 g ng Kintsay ay may 19 kcal, 0.8 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kintsay?
Ang 50 g ng Kintsay ay may 10 kcal, 0.4 g na protina, 1.7 g na carbohydrate at 0 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kintsay?
Ang 150 g ng Kintsay ay may 29 kcal, 1.2 g na protina, 5 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kintsay?
Ang 200 g ng Kintsay ay may 38 kcal, 1.7 g na protina, 6.7 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kintsay?
Ang 250 g ng Kintsay ay may 48 kcal, 2.1 g na protina, 8.3 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0214B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla