Alamin ang laman ng plato mo
Funnel chanterelle, boiled
Calories at mga nutrisyon
32
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.9 g
Carbs0.6 g
Taba1.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 32 kcal —
- Protina 2.9 g 6%
- Carbohydrate 0.6 g 0%
- Taba 1.1 g 1%
- Saturated fat 0 g 0%
- Asukal 0.3 g —
- Sodium 5.9 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 131 µg 15%
- Bitamina C 0.21 mg 0%
- Bitamina D 20.3 µg 101%
- Bitamina E 0 mg 0%
- Thiamin (B1) 0.13 mg 11%
- Riboflavin (B2) 0.27 mg 21%
- Niacin (B3) 5.2 mg 32%
- Bitamina B6 0.05 mg 3%
- Folate (B9) 10.1 µg 3%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 4.7 mg 0%
- Iron 1.1 mg 6%
- Magnesium 13.2 mg 3%
- Phosphorus 65.8 mg 5%
- Potassium 592 mg 13%
- Zinc 1 mg 9%
- Selenium 23.7 µg 43%
- Iodine 1.3 µg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 32 | 2.9 g | 0.6 g | 1.1 g |
| 50 g | 50 g | 16 | 1.4 g | 0.3 g | 0.6 g |
| 150 g | 150 g | 48 | 4.3 g | 0.8 g | 1.7 g |
| 200 g | 200 g | 64 | 5.7 g | 1.1 g | 2.2 g |
| 250 g | 250 g | 80 | 7.2 g | 1.4 g | 2.8 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Funnel chanterelle, boiled
Ilang calories ang nasa 100 g ng Funnel chanterelle, boiled?
Ang 100 g ng Funnel chanterelle, boiled ay may 32 kcal, 2.9 g na protina, 0.6 g na carbohydrate at 1.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Funnel chanterelle, boiled?
Ang 50 g ng Funnel chanterelle, boiled ay may 16 kcal, 1.4 g na protina, 0.3 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Funnel chanterelle, boiled?
Ang 150 g ng Funnel chanterelle, boiled ay may 48 kcal, 4.3 g na protina, 0.8 g na carbohydrate at 1.7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Funnel chanterelle, boiled?
Ang 200 g ng Funnel chanterelle, boiled ay may 64 kcal, 5.7 g na protina, 1.1 g na carbohydrate at 2.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Funnel chanterelle, boiled?
Ang 250 g ng Funnel chanterelle, boiled ay may 80 kcal, 7.2 g na protina, 1.4 g na carbohydrate at 2.8 g na taba.
Pinagmulan: Fineli (Finland) 34537 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla