Alamin ang laman ng plato mo
Butter bean o dilaw na bean
Calories at mga nutrisyon
frozen, hilaw
33
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.8 g
Carbs4.6 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 33 kcal —
- Protina 1.8 g 4%
- Carbohydrate 4.6 g 2%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 2.8 g 10%
- Asukal 2.5 g —
- Sodium 3 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina C 12.9 mg 14%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.1 mg 8%
- Riboflavin (B2) 0.09 mg 7%
- Niacin (B3) 0.5 mg 3%
- Pantothenic acid (B5) 0.09 mg 2%
- Bitamina B6 0.04 mg 2%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 42 mg 3%
- Iron 0.86 mg 5%
- Magnesium 22 mg 5%
- Phosphorus 32 mg 3%
- Potassium 186 mg 4%
- Zinc 0.26 mg 2%
- Copper 0.05 mg 5%
- Manganese 0.39 mg 17%
- Iodine 0.4 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 33 | 1.8 g | 4.6 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 17 | 0.9 g | 2.3 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 50 | 2.7 g | 6.9 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 66 | 3.6 g | 9.2 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 83 | 4.5 g | 12 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Butter beanstuyo, hilaw290 kcal / 100 g
- Sitaw na limahilaw105 kcal / 100 g
- Lima beans o butter beansde-lata, pinatulo85 kcal / 100 g
- Berdeng sitawfrozen, hilaw33 kcal / 100 g
- Lima beansmga hilaw na binhi, hilaw113 kcal / 100 g
- Beans ng lima o butter beanstuyo310 kcal / 100 g
- Wax beanshilaw28 kcal / 100 g
- Beans na flageoletsariwa, nakapirming, hilaw153 kcal / 100 g
- Baby lima beansmga hilaw na binhi, nagyelo, hindi inihanda132 kcal / 100 g
- Malaking hinog na buto ng lima beanshilaw338 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Butter bean o dilaw na bean
Ilang calories ang nasa 100 g ng Butter bean o dilaw na bean?
Ang 100 g ng Butter bean o dilaw na bean ay may 33 kcal, 1.8 g na protina, 4.6 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Butter bean o dilaw na bean?
Ang 50 g ng Butter bean o dilaw na bean ay may 17 kcal, 0.9 g na protina, 2.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Butter bean o dilaw na bean?
Ang 150 g ng Butter bean o dilaw na bean ay may 50 kcal, 2.7 g na protina, 6.9 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Butter bean o dilaw na bean?
Ang 200 g ng Butter bean o dilaw na bean ay may 66 kcal, 3.6 g na protina, 9.2 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Butter bean o dilaw na bean?
Ang 250 g ng Butter bean o dilaw na bean ay may 83 kcal, 4.5 g na protina, 12 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: ANSES–Ciqual (France) 20203 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla