Alamin ang laman ng plato mo
Beans ng papri
Calories at mga nutrisyon
hilaw
40
calorieskcal bawat 100 g
Protina5.4 g
Carbs4.2 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 40 kcal —
- Protina 5.4 g 11%
- Carbohydrate 4.2 g 2%
- Taba 0.3 g 0%
- Asukal 1.8 g —
- Sodium 1 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina D 0 µg 0%
- Thiamin (B1) 0.16 mg 13%
- Riboflavin (B2) 0.22 mg 17%
- Niacin (B3) 0.8 mg 5%
- Bitamina B12 0 µg 0%
Mga mineral
- Calcium 100 mg 8%
- Iron 2.4 mg 13%
- Magnesium 74 mg 18%
- Phosphorus 100 mg 8%
- Potassium 440 mg 9%
- Zinc 1 mg 9%
- Copper 0.35 mg 39%
- Manganese 0.7 mg 30%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 40 | 5.4 g | 4.2 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 20 | 2.7 g | 2.1 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 60 | 8.1 g | 6.3 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 80 | 11 g | 8.4 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 100 | 14 g | 11 g | 0.8 g |
Mga kahawig na pagkain
- Green beanshilaw38 kcal / 100 g
- Beans balortinanggal ang dulo, hilaw23 kcal / 100 g
- Broad beansbuo, hilaw59 kcal / 100 g
- Pinatuyong beanshilaw326 kcal / 100 g
- Beanshilaw306 kcal / 100 g
- Cluster beanshilaw23 kcal / 100 g
- Sword beanraw41 kcal / 100 g
- Tofudried, raw370 kcal / 100 g
- Runner beanshilaw22 kcal / 100 g
- Batawnasa pod, hilaw88 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Beans ng papri
Ilang calories ang nasa 100 g ng Beans ng papri?
Ang 100 g ng Beans ng papri ay may 40 kcal, 5.4 g na protina, 4.2 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Beans ng papri?
Ang 50 g ng Beans ng papri ay may 20 kcal, 2.7 g na protina, 2.1 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Beans ng papri?
Ang 150 g ng Beans ng papri ay may 60 kcal, 8.1 g na protina, 6.3 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Beans ng papri?
Ang 200 g ng Beans ng papri ay may 80 kcal, 11 g na protina, 8.4 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Beans ng papri?
Ang 250 g ng Beans ng papri ay may 100 kcal, 14 g na protina, 11 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Pinagmulan: CoFID (UK) 13-100 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla