Hiểu rõ những gì có trên đĩa của bạn

pudding kem dừa

Calo và thông tin dinh dưỡng

hỗn hợp khô, ăn liền, pha với sữa 2%

107
calokcal mỗi 100 g
Đạm2,9 g
Carb19 g
Chất béo2,3 g

Thông tin dinh dưỡng

Mỗi 100 g% GTHT
  • Calo 107 kcal —
  • Chất đạm 2,9 g 6%
  • Carbohydrate 19 g 7%
  • Chất béo 2,3 g 3%
  • Chất béo bão hòa 1,4 g 7%
  • Chất xơ 0,1 g 0%
  • Natri 246 mg 11%
  • Cholesterol 6 mg 2%

Vitamin & khoáng chất

Mỗi 100 g% GTHT

Vitamin

  • Vitamin A 45 µg 5%
  • Vitamin C 0,8 mg 1%
  • Thiamin (B1) 0,03 mg 3%
  • Riboflavin (B2) 0,14 mg 11%
  • Niacin (B3) 0,09 mg 1%
  • Axit pantothenic (B5) 0,27 mg 5%
  • Vitamin B6 0,04 mg 2%
  • Folate (B9) 4 µg 1%
  • Vitamin B12 0,3 µg 13%

Khoáng chất

  • Canxi 102 mg 8%
  • Sắt 0,15 mg 1%
  • Magiê 14 mg 3%
  • Phốt pho 201 mg 16%
  • Kali 132 mg 3%
  • Kẽm 0,33 mg 3%
  • Đồng 0,03 mg 3%
  • Mangan 0,02 mg 1%
  • Selen 2 µg 4%

Calo theo khẩu phần

Khẩu phầnKhối lượngCaloĐạmCarbChất béo
100 g100 g1072,9 g19 g2,3 g
1 khẩu phần147 g1574,3 g28 g3,4 g
2 khẩu phần294 g3158,5 g56 g6,8 g
½ khẩu phần73,5 g792,1 g14 g1,7 g
3 khẩu phần441 g47213 g84 g10 g
4 khẩu phần588 g62917 g112 g14 g
50 g50 g541,5 g9,6 g1,2 g
150 g150 g1614,4 g29 g3,5 g
200 g200 g2145,8 g38 g4,6 g
250 g250 g2687,3 g48 g5,8 g

Câu hỏi về pudding kem dừa

100 g pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

100 g pudding kem dừa có 107 kcal, gồm 2,9 g đạm, 19 g carbohydrate và 2,3 g chất béo.

1 khẩu phần (147 g) pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

1 khẩu phần (147 g) pudding kem dừa có 157 kcal, gồm 4,3 g đạm, 28 g carbohydrate và 3,4 g chất béo.

2 khẩu phần (294 g) pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

2 khẩu phần (294 g) pudding kem dừa có 315 kcal, gồm 8,5 g đạm, 56 g carbohydrate và 6,8 g chất béo.

½ khẩu phần (73,5 g) pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

½ khẩu phần (73,5 g) pudding kem dừa có 79 kcal, gồm 2,1 g đạm, 14 g carbohydrate và 1,7 g chất béo.

3 khẩu phần (441 g) pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

3 khẩu phần (441 g) pudding kem dừa có 472 kcal, gồm 13 g đạm, 84 g carbohydrate và 10 g chất béo.

4 khẩu phần (588 g) pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

4 khẩu phần (588 g) pudding kem dừa có 629 kcal, gồm 17 g đạm, 112 g carbohydrate và 14 g chất béo.

50 g pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

50 g pudding kem dừa có 54 kcal, gồm 1,5 g đạm, 9,6 g carbohydrate và 1,2 g chất béo.

150 g pudding kem dừa có bao nhiêu calo?

150 g pudding kem dừa có 161 kcal, gồm 4,4 g đạm, 29 g carbohydrate và 3,5 g chất béo.

Nguồn: USDA FoodData Central 168781 · trên 100 g · carbohydrate theo nhãn EU, không bao gồm chất xơ