Alamin ang laman ng plato mo
Vegetarian moussaka, soya mince
Calories at mga nutrisyon
86
calorieskcal bawat 100 g
Protina4.3 g
Carbs8.1 g
Taba3.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 86 kcal —
- Protina 4.3 g 9%
- Carbohydrate 8.1 g 3%
- Taba 3.5 g 5%
- Saturated fat 1.1 g 6%
- Hibla 1.7 g 6%
- Asukal 3.5 g —
- Sodium 145 mg 6%
- Cholesterol 12.3 mg 4%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 35.7 µg 4%
- Bitamina C 10.1 mg 11%
- Bitamina D 0.42 µg 2%
- Bitamina E 0.63 mg 4%
- Bitamina K 5.7 µg 5%
- Thiamin (B1) 0.08 mg 6%
- Riboflavin (B2) 0.09 mg 7%
- Niacin (B3) 0.59 mg 4%
- Bitamina B6 0.13 mg 8%
- Folate (B9) 23 µg 6%
- Bitamina B12 0.19 µg 8%
Mga mineral
- Calcium 76.1 mg 6%
- Iron 0.84 mg 5%
- Magnesium 25.8 mg 6%
- Phosphorus 94.3 mg 8%
- Potassium 334 mg 7%
- Zinc 0.55 mg 5%
- Copper 0.1 mg 11%
- Manganese 0.21 mg 9%
- Selenium 2.9 µg 5%
- Iodine 13.2 µg 9%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 86 | 4.3 g | 8.1 g | 3.5 g |
| 50 g | 50 g | 43 | 2.2 g | 4.1 g | 1.8 g |
| 150 g | 150 g | 129 | 6.5 g | 12 g | 5.3 g |
| 200 g | 200 g | 172 | 8.6 g | 16 g | 7 g |
| 250 g | 250 g | 215 | 11 g | 20 g | 8.8 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Vegetarian moussaka, soya mince
Ilang calories ang nasa 100 g ng Vegetarian moussaka, soya mince?
Ang 100 g ng Vegetarian moussaka, soya mince ay may 86 kcal, 4.3 g na protina, 8.1 g na carbohydrate at 3.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Vegetarian moussaka, soya mince?
Ang 50 g ng Vegetarian moussaka, soya mince ay may 43 kcal, 2.2 g na protina, 4.1 g na carbohydrate at 1.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Vegetarian moussaka, soya mince?
Ang 150 g ng Vegetarian moussaka, soya mince ay may 129 kcal, 6.5 g na protina, 12 g na carbohydrate at 5.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Vegetarian moussaka, soya mince?
Ang 200 g ng Vegetarian moussaka, soya mince ay may 172 kcal, 8.6 g na protina, 16 g na carbohydrate at 7 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Vegetarian moussaka, soya mince?
Ang 250 g ng Vegetarian moussaka, soya mince ay may 215 kcal, 11 g na protina, 20 g na carbohydrate at 8.8 g na taba.
Pinagmulan: Fineli (Finland) 34450 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla