Alamin ang laman ng plato mo
Summer squash
Calories at mga nutrisyon
lahat ng uri, pinakuluan, tinuyo
20
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.9 g
Carbs2.9 g
Taba0.3 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 20 kcal —
- Protina 0.9 g 2%
- Carbohydrate 2.9 g 1%
- Taba 0.3 g 0%
- Saturated fat 0.1 g 0%
- Hibla 1.4 g 5%
- Asukal 2.6 g —
- Sodium 1 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 11 µg 1%
- Bitamina C 5.5 mg 6%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.14 mg 1%
- Bitamina K 3.5 µg 3%
- Thiamin (B1) 0.04 mg 4%
- Riboflavin (B2) 0.04 mg 3%
- Niacin (B3) 0.51 mg 3%
- Pantothenic acid (B5) 0.14 mg 3%
- Bitamina B6 0.07 mg 4%
- Folate (B9) 20 µg 5%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 7.9 mg 1%
Mga mineral
- Calcium 27 mg 2%
- Iron 0.36 mg 2%
- Magnesium 24 mg 6%
- Phosphorus 39 mg 3%
- Potassium 192 mg 4%
- Zinc 0.39 mg 4%
- Copper 0.1 mg 11%
- Manganese 0.21 mg 9%
- Selenium 0.2 µg 0%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 20 | 0.9 g | 2.9 g | 0.3 g |
| 50 g | 50 g | 10 | 0.5 g | 1.5 g | 0.2 g |
| 150 g | 150 g | 30 | 1.4 g | 4.4 g | 0.5 g |
| 200 g | 200 g | 40 | 1.8 g | 5.8 g | 0.6 g |
| 250 g | 250 g | 50 | 2.3 g | 7.3 g | 0.8 g |
Mga kahawig na pagkain
- Summer squash na crookneck at straightneckhilaw19 kcal / 100 g
- Summer squash na crookneckpinakuluan, tinanggalan ng tubig19 kcal / 100 g
- Crookneck summer squashfrozen, nilaga, pinatuyo25 kcal / 100 g
- Patisson summer squashnilaga, pinatuyo16 kcal / 100 g
- Zucchinihilaw16 kcal / 100 g
- Zukinihindi binalatan, pinakuluan at sinala, walang mantika at asin14 kcal / 100 g
- Kalabasa sa tag-init na may baluktot at tuwid na leegniluto, pinakuluan, tinanggalan ng tubig, walang asin19 kcal / 100 g
- Kalabasahilaw26 kcal / 100 g
- Winter squashlahat ng uri, hilaw34 kcal / 100 g
- Spaghetti squashniluto, nilaga, sinala, o inihawan, walang asin27 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Summer squash
Ilang calories ang nasa 100 g ng Summer squash?
Ang 100 g ng Summer squash ay may 20 kcal, 0.9 g na protina, 2.9 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Summer squash?
Ang 50 g ng Summer squash ay may 10 kcal, 0.5 g na protina, 1.5 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Summer squash?
Ang 150 g ng Summer squash ay may 30 kcal, 1.4 g na protina, 4.4 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Summer squash?
Ang 200 g ng Summer squash ay may 40 kcal, 1.8 g na protina, 5.8 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Summer squash?
Ang 250 g ng Summer squash ay may 50 kcal, 2.3 g na protina, 7.3 g na carbohydrate at 0.8 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 2304 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla