Alamin ang laman ng plato mo
Stroganoff na hipon
Calories at mga nutrisyon
may asin
121
calorieskcal bawat 100 g
Protina11 g
Carbs2.3 g
Taba7.5 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 121 kcal —
- Protina 11 g 21%
- Carbohydrate 2.3 g 1%
- Taba 7.5 g 10%
- Hibla 0.7 g 2%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 121 | 11 g | 2.3 g | 7.5 g |
| 50 g | 50 g | 61 | 5.4 g | 1.2 g | 3.8 g |
| 150 g | 150 g | 182 | 16 g | 3.5 g | 11 g |
| 200 g | 200 g | 242 | 21 g | 4.7 g | 15 g |
| 250 g | 250 g | 303 | 27 g | 5.8 g | 19 g |
Mga kahawig na pagkain
- Sopas na hiponmay asin51 kcal / 100 g
- Cream soup ng hiponmay asin98 kcal / 100 g
- Nilagang hiponmay mantika, may asin50 kcal / 100 g
- Stroganoff na bakamay asin168 kcal / 100 g
- Hipon na may sarsa ng béchamelmay puting sarsa, may asin110 kcal / 100 g
- Hipon na may palamang kesomay asin153 kcal / 100 g
- Pasta ng filo na may palamang hiponmay asin456 kcal / 100 g
- Stroganoff ng dibdib ng manokmay asin152 kcal / 100 g
- Pastry na may palamang hiponmay asin554 kcal / 100 g
- Couscous na hiponmay asin102 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Stroganoff na hipon
Ilang calories ang nasa 100 g ng Stroganoff na hipon?
Ang 100 g ng Stroganoff na hipon ay may 121 kcal, 11 g na protina, 2.3 g na carbohydrate at 7.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Stroganoff na hipon?
Ang 50 g ng Stroganoff na hipon ay may 61 kcal, 5.4 g na protina, 1.2 g na carbohydrate at 3.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Stroganoff na hipon?
Ang 150 g ng Stroganoff na hipon ay may 182 kcal, 16 g na protina, 3.5 g na carbohydrate at 11 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Stroganoff na hipon?
Ang 200 g ng Stroganoff na hipon ay may 242 kcal, 21 g na protina, 4.7 g na carbohydrate at 15 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Stroganoff na hipon?
Ang 250 g ng Stroganoff na hipon ay may 303 kcal, 27 g na protina, 5.8 g na carbohydrate at 19 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0372E · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla