Alamin ang laman ng plato mo
Kalabasa
Calories at mga nutrisyon
inihurno
69
calorieskcal bawat 100 g
Protina1.3 g
Carbs6.7 g
Taba3.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 69 kcal —
- Protina 1.3 g 3%
- Carbohydrate 6.7 g 2%
- Taba 3.2 g 4%
- Saturated fat 0.3 g 1%
- Hibla 3.9 g 14%
- Asukal 5.8 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 69 | 1.3 g | 6.7 g | 3.2 g |
| 50 g | 50 g | 35 | 0.6 g | 3.3 g | 1.6 g |
| 150 g | 150 g | 104 | 1.9 g | 10 g | 4.8 g |
| 200 g | 200 g | 138 | 2.5 g | 13 g | 6.5 g |
| 250 g | 250 g | 173 | 3.2 g | 17 g | 8.1 g |
Mga kahawig na pagkain
- Tinapay na kalabasa208 kcal / 100 g
- Kalabasa Hokkaidoinihurno35 kcal / 100 g
- Nilagang kalabasaniluto26 kcal / 100 g
- Kalabasa ng butternutinihawan39 kcal / 100 g
- Kaliskis ng kalabasainihanda ayon sa resipe204 kcal / 100 g
- Zucchiniinihurno28 kcal / 100 g
- Pumpkin röstiinihurno185 kcal / 100 g
- Patatasinihurno106 kcal / 100 g
- Butternut squashinihaw40 kcal / 100 g
- Pipinoinihurno20 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Kalabasa
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kalabasa?
Ang 100 g ng Kalabasa ay may 69 kcal, 1.3 g na protina, 6.7 g na carbohydrate at 3.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kalabasa?
Ang 50 g ng Kalabasa ay may 35 kcal, 0.6 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 1.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kalabasa?
Ang 150 g ng Kalabasa ay may 104 kcal, 1.9 g na protina, 10 g na carbohydrate at 4.8 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kalabasa?
Ang 200 g ng Kalabasa ay may 138 kcal, 2.5 g na protina, 13 g na carbohydrate at 6.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kalabasa?
Ang 250 g ng Kalabasa ay may 173 kcal, 3.2 g na protina, 17 g na carbohydrate at 8.1 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) X5A7010 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla