Alamin ang laman ng plato mo
Coleslaw
Calories at mga nutrisyon
na may dressing na mababa ang kaloriya, retail
110
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.9 g
Carbs6.5 g
Taba9.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 110 kcal —
- Protina 0.9 g 2%
- Carbohydrate 6.5 g 2%
- Taba 9.1 g 12%
- Saturated fat 0.7 g 4%
- Hibla 1.6 g 6%
- Asukal 6.5 g —
- Sodium 197 mg 9%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina C 1 mg 1%
- Bitamina E 1.4 mg 9%
- Thiamin (B1) 0.02 mg 2%
- Riboflavin (B2) 0.42 mg 32%
- Niacin (B3) 0.2 mg 1%
- Pantothenic acid (B5) 0.12 mg 2%
- Bitamina B6 0.13 mg 8%
- Biotin (B7) 0.6 µg 2%
- Folate (B9) 56 µg 14%
Mga mineral
- Calcium 40 mg 3%
- Iron 0.23 mg 1%
- Magnesium 8 mg 2%
- Phosphorus 20 mg 2%
- Potassium 175 mg 4%
- Zinc 0.1 mg 1%
- Copper 0.02 mg 2%
- Manganese 0.1 mg 4%
- Selenium 1 µg 2%
- Iodine 3 µg 2%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 110 | 0.9 g | 6.5 g | 9.1 g |
| 50 g | 50 g | 55 | 0.5 g | 3.3 g | 4.6 g |
| 150 g | 150 g | 165 | 1.4 g | 9.8 g | 14 g |
| 200 g | 200 g | 220 | 1.8 g | 13 g | 18 g |
| 250 g | 250 g | 275 | 2.3 g | 16 g | 23 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Coleslaw
Ilang calories ang nasa 100 g ng Coleslaw?
Ang 100 g ng Coleslaw ay may 110 kcal, 0.9 g na protina, 6.5 g na carbohydrate at 9.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Coleslaw?
Ang 50 g ng Coleslaw ay may 55 kcal, 0.5 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 4.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Coleslaw?
Ang 150 g ng Coleslaw ay may 165 kcal, 1.4 g na protina, 9.8 g na carbohydrate at 14 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Coleslaw?
Ang 200 g ng Coleslaw ay may 220 kcal, 1.8 g na protina, 13 g na carbohydrate at 18 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Coleslaw?
Ang 250 g ng Coleslaw ay may 275 kcal, 2.3 g na protina, 16 g na carbohydrate at 23 g na taba.
Pinagmulan: CoFID (UK) 15-636 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla