Alamin ang laman ng plato mo
Talong
Calories at mga nutrisyon
pinakuluan, sinala, walang mantika, walang asin
26
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.8 g
Carbs4.3 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 26 kcal —
- Protina 0.8 g 2%
- Carbohydrate 4.3 g 2%
- Taba 0.2 g 0%
- Hibla 1.9 g 7%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 26 | 0.8 g | 4.3 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 13 | 0.4 g | 2.1 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 39 | 1.2 g | 6.4 g | 0.4 g |
| 200 g | 200 g | 52 | 1.6 g | 8.6 g | 0.5 g |
| 250 g | 250 g | 65 | 2 g | 11 g | 0.6 g |
Mga kahawig na pagkain
- Prinitong talongsa langis ng mirasol
- Pinalamang talongmay mga gulay, may asin55 kcal / 100 g
- Talong Aprikanohindi binalatan, niluto, pinatulo, walang mantika, may asin27 kcal / 100 g
- Salad talonghindi binalatan, niluto, may sarsa (kamatis, sibuyas, perehil, suka at mantika), walang asin49 kcal / 100 g
- Nilagang talongmay taba at asin46 kcal / 100 g
- Espin deberápinakuluan, pinatulo, walang mantika, walang asin20 kcal / 100 g
- Patatasbinalatan, pinakuluan, pinatulo, walang mantika, walang asin52 kcal / 100 g
- Kamatishinog, pinakuluan, walang mantika, walang asin19 kcal / 100 g
- Bawangpinakuluan, sinala, walang mantika, walang asin144 kcal / 100 g
- Karotbinalatan, pinakuluan, sinala, walang mantika, walang asin17 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Talong
Ilang calories ang nasa 100 g ng Talong?
Ang 100 g ng Talong ay may 26 kcal, 0.8 g na protina, 4.3 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Talong?
Ang 50 g ng Talong ay may 13 kcal, 0.4 g na protina, 2.1 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Talong?
Ang 150 g ng Talong ay may 39 kcal, 1.2 g na protina, 6.4 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Talong?
Ang 200 g ng Talong ay may 52 kcal, 1.6 g na protina, 8.6 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Talong?
Ang 250 g ng Talong ay may 65 kcal, 2 g na protina, 11 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0043B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla