Alamin ang laman ng plato mo
Snap peas
Calories at mga nutrisyon
norwegian, hilaw
42
calorieskcal bawat 100 g
Protina3.5 g
Carbs5.3 g
Taba0.1 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 42 kcal —
- Protina 3.5 g 7%
- Carbohydrate 5.3 g 2%
- Taba 0.1 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 3 g 11%
- Asukal 4.1 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 42 | 3.5 g | 5.3 g | 0.1 g |
| 50 g | 50 g | 21 | 1.8 g | 2.7 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 63 | 5.3 g | 8 g | 0.2 g |
| 200 g | 200 g | 84 | 7 g | 11 g | 0.2 g |
| 250 g | 250 g | 105 | 8.8 g | 13 g | 0.3 g |
Mga kahawig na pagkain
- Matamis na gisanteshilaw39 kcal / 100 g
- Sitsaronakakaing pods, hilaw42 kcal / 100 g
- Sitsarong gisanteshilaw33 kcal / 100 g
- Snow peahilaw43 kcal / 100 g
- Suger gisanteshilaw32 kcal / 100 g
- Mangetout na gisantes37 kcal / 100 g
- Usbong ng snow peahilaw22 kcal / 100 g
- Sugar pea raw37 kcal / 100 g
- Gisantes na may balatniluto, sinala, na may asin40 kcal / 100 g
- Luntiang gisanteshilaw68 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Snap peas
Ilang calories ang nasa 100 g ng Snap peas?
Ang 100 g ng Snap peas ay may 42 kcal, 3.5 g na protina, 5.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Snap peas?
Ang 50 g ng Snap peas ay may 21 kcal, 1.8 g na protina, 2.7 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Snap peas?
Ang 150 g ng Snap peas ay may 63 kcal, 5.3 g na protina, 8 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Snap peas?
Ang 200 g ng Snap peas ay may 84 kcal, 7 g na protina, 11 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Snap peas?
Ang 250 g ng Snap peas ay may 105 kcal, 8.8 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Pinagmulan: mvt 06.031 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla