Alamin ang laman ng plato mo
Leek
Calories at mga nutrisyon
niluto, sinala, walang mantika, walang asin
34
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.8 g
Carbs6.6 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 34 kcal —
- Protina 0.8 g 2%
- Carbohydrate 6.6 g 2%
- Taba 0.2 g 0%
- Hibla 1 g 4%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 34 | 0.8 g | 6.6 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 17 | 0.4 g | 3.3 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 51 | 1.2 g | 9.9 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 68 | 1.6 g | 13 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 85 | 2 g | 17 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
Mga tanong tungkol sa Leek
Ilang calories ang nasa 100 g ng Leek?
Ang 100 g ng Leek ay may 34 kcal, 0.8 g na protina, 6.6 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Leek?
Ang 50 g ng Leek ay may 17 kcal, 0.4 g na protina, 3.3 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Leek?
Ang 150 g ng Leek ay may 51 kcal, 1.2 g na protina, 9.9 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Leek?
Ang 200 g ng Leek ay may 68 kcal, 1.6 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Leek?
Ang 250 g ng Leek ay may 85 kcal, 2 g na protina, 17 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: tbca BRC0714B · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla