Alamin ang laman ng plato mo
Kalabasa ng hubbard
Calories at mga nutrisyon
inihaw
50
calorieskcal bawat 100 g
Protina2.5 g
Carbs8.5 g
Taba0.6 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 50 kcal —
- Protina 2.5 g 5%
- Carbohydrate 8.5 g 3%
- Taba 0.6 g 1%
- Saturated fat 0.1 g 1%
- Hibla 2.3 g 8%
- Asukal 4.9 g —
- Sodium 8 mg 0%
- Cholesterol 0 mg 0%
Mga bitamina at mineral
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halagaMga bitamina
- Bitamina A 335 µg 37%
- Bitamina C 9.5 mg 11%
- Bitamina D 0 µg 0%
- Bitamina E 0.2 mg 1%
- Bitamina K 1.6 µg 1%
- Thiamin (B1) 0.07 mg 6%
- Riboflavin (B2) 0.05 mg 4%
- Niacin (B3) 0.56 mg 3%
- Pantothenic acid (B5) 0.45 mg 9%
- Bitamina B6 0.17 mg 10%
- Folate (B9) 16 µg 4%
- Bitamina B12 0 µg 0%
- Choline 14.6 mg 3%
Mga mineral
- Calcium 17 mg 1%
- Iron 0.47 mg 3%
- Magnesium 22 mg 5%
- Phosphorus 23 mg 2%
- Potassium 358 mg 8%
- Zinc 0.15 mg 1%
- Copper 0.05 mg 5%
- Manganese 0.17 mg 7%
- Selenium 0.6 µg 1%
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 50 | 2.5 g | 8.5 g | 0.6 g |
| 50 g | 50 g | 25 | 1.2 g | 4.3 g | 0.3 g |
| 150 g | 150 g | 75 | 3.7 g | 13 g | 0.9 g |
| 200 g | 200 g | 100 | 5 g | 17 g | 1.2 g |
| 250 g | 250 g | 125 | 6.2 g | 21 g | 1.6 g |
Mga kahawig na pagkain
- Butternut squashinihaw40 kcal / 100 g
- Winter squashlahat ng uri, inihaw37 kcal / 100 g
- Acorn winter squashbaked56 kcal / 100 g
- Kalabasalahat ng uri, niluto, inihaw, walang asin37 kcal / 100 g
- Kalabasa ng butternutinihawan39 kcal / 100 g
- Acorn squashinihaw56 kcal / 100 g
- Spaghetti squashinihawan o nilaga, sinala27 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Kalabasa ng hubbard
Ilang calories ang nasa 100 g ng Kalabasa ng hubbard?
Ang 100 g ng Kalabasa ng hubbard ay may 50 kcal, 2.5 g na protina, 8.5 g na carbohydrate at 0.6 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Kalabasa ng hubbard?
Ang 50 g ng Kalabasa ng hubbard ay may 25 kcal, 1.2 g na protina, 4.3 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Kalabasa ng hubbard?
Ang 150 g ng Kalabasa ng hubbard ay may 75 kcal, 3.7 g na protina, 13 g na carbohydrate at 0.9 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Kalabasa ng hubbard?
Ang 200 g ng Kalabasa ng hubbard ay may 100 kcal, 5 g na protina, 17 g na carbohydrate at 1.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Kalabasa ng hubbard?
Ang 250 g ng Kalabasa ng hubbard ay may 125 kcal, 6.2 g na protina, 21 g na carbohydrate at 1.6 g na taba.
Pinagmulan: Canadian Nutrient File 2456 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla