Alamin ang laman ng plato mo
Halu-halong gulay
Calories at mga nutrisyon
binuro, pinatulo
43
calorieskcal bawat 100 g
Protina0.8 g
Carbs7.6 g
Taba0.2 g
Impormasyon sa nutrisyon
Bawat 100 g% ng pang-araw-araw na halaga- Calories 43 kcal —
- Protina 0.8 g 2%
- Carbohydrate 7.6 g 3%
- Taba 0.2 g 0%
- Saturated fat 0 g 0%
- Hibla 1.9 g 7%
- Asukal 7.5 g —
Calories kada serving
| Bahagi | Timbang | Calories | Protina | Carbs | Taba |
|---|---|---|---|---|---|
| 100 g | 100 g | 43 | 0.8 g | 7.6 g | 0.2 g |
| 50 g | 50 g | 22 | 0.4 g | 3.8 g | 0.1 g |
| 150 g | 150 g | 65 | 1.2 g | 11 g | 0.3 g |
| 200 g | 200 g | 86 | 1.6 g | 15 g | 0.4 g |
| 250 g | 250 g | 108 | 2 g | 19 g | 0.5 g |
Mga kahawig na pagkain
- Halu-halong gulay na estilo-Mexicanomalalim na nagyelo, pinakuluan57 kcal / 100 g
- Halu-halong gulay na may gisantes at karotdeep-frozen, pinakuluan60 kcal / 100 g
- Pinaghalong atsarapinatulo43 kcal / 100 g
- Halo-halong gulaynagyelo, pinakuluan, tinanggalan ng tubig65 kcal / 100 g
- Pinaghalong gulayfermentado15 kcal / 100 g
- Halong gulayfrozen, pinakuluan, tinanggalan ng tubig, na may asin60 kcal / 100 g
- Halo-halong gulay na istilong Mehikanode-lata, pinatulo47 kcal / 100 g
- Maasim na atsarang pipinode-lata, sinala10 kcal / 100 g
- Atsarang sibuyasnaka-atsara, tinanggalan ng tubig24 kcal / 100 g
- Matamis na maisbinuro, pinatulo67 kcal / 100 g
Mga tanong tungkol sa Halu-halong gulay
Ilang calories ang nasa 100 g ng Halu-halong gulay?
Ang 100 g ng Halu-halong gulay ay may 43 kcal, 0.8 g na protina, 7.6 g na carbohydrate at 0.2 g na taba.
Ilang calories ang nasa 50 g ng Halu-halong gulay?
Ang 50 g ng Halu-halong gulay ay may 22 kcal, 0.4 g na protina, 3.8 g na carbohydrate at 0.1 g na taba.
Ilang calories ang nasa 150 g ng Halu-halong gulay?
Ang 150 g ng Halu-halong gulay ay may 65 kcal, 1.2 g na protina, 11 g na carbohydrate at 0.3 g na taba.
Ilang calories ang nasa 200 g ng Halu-halong gulay?
Ang 200 g ng Halu-halong gulay ay may 86 kcal, 1.6 g na protina, 15 g na carbohydrate at 0.4 g na taba.
Ilang calories ang nasa 250 g ng Halu-halong gulay?
Ang 250 g ng Halu-halong gulay ay may 108 kcal, 2 g na protina, 19 g na carbohydrate at 0.5 g na taba.
Pinagmulan: BLS (Germany) G090802 · bawat 100 g · carbohydrate ayon sa EU label, hindi kasama ang hibla